Một ít thắc mắc về phiên bản dung lượng 16/32 GB G2 hàn?

Thảo luận trong 'LG G2' bắt đầu bởi Toan†LoveLG, 13 Tháng tám 2014.

1. Toan†LoveLG

Toan†LoveLG Active Member

Hôm nay em vừa cưới 1 em G2 về phải nói hàng rất là chất ạ , hàng tem vàng rep không 1 vết xướt và có cả box G2 nữa nhưng khi coi lại bộ nhớ thì nhận ra là G2 32 GB bản F320S . Và mình search GG thì toàn thông tin về G2 16 gb hàn 16 gb đúng 1 trang có G2 32 GB ??? .
    Thế G2 hàn thật sự có 2 bản dung lượng ạ. Ps em thấy khu vực quanh phím cứng rất nóng dù wifi đang thử lên lamhoàng art final thử ạ .
    P/s : Em mới xài G2 cũng phân vân vụ cảm ứng cho hỏi 2 loại màn hình AE hay nhắc đến với . Màn hình của em nhìn có hàng dọc dọc với ô chữ nhật nhỏ khi nhìn nghiêng dưới as. thế là ok chứ ạ.

Last edited: 13 Tháng tám 2014
  2. quanhh

quanhh Active Member

1. G2 Hàn chỉ có bản 32G bạn nhé. D802 mới có 2 phiên bản bộ nhớ là 16G và 32G.
    2. Quanh khu vực phím cứng nóng là chuyện thường (với thiết kế vậy kg nóng cũng hơi lạ), nếu dùng mối wifi thì chỉ ấm ấm thôi đâu có đến mức nóng đâu bạn
    3. Màn hình sọc kẻ karo ở màn G2 mình đã lượn qua 1 số diễn đàn thấy bảo màn nào cũng vậy kể cả bản sách tay hay chĩnh hãng
    trong diễn đãn có rất nhiều bạn tham khảo thêm nhé

dunga3k48 and Toan†LoveLG like this.
  3. Toan†LoveLG

Toan†LoveLG Active Member

ok tks bac' em moi' tu` Vu 2 qua XD.:laugh::laugh::laugh:

quanhh thích bài này.
  4. Kaizeb

Kaizeb Active Member

Vấn đề nóng máy có thể khi bạn chạy art nó nóng.về thử dalvik chạy xem.mình chạy dalvik thấy rất ổn.