Màn hình G2 D02 VN bị lỗi.

Thảo luận trong 'LG G2' bắt đầu bởi Đức Lộc, 1 Tháng bảy 2014.

1. JimmyLin

JimmyLin Member

Đâu ra 14tr5 vậy :laugh:

2. quynhu

quynhu Active Member

Mua hồi mới ra đó

3. minhtienhjc

minhtienhjc New Member

Đã dùng G2 Docomo được 2 tháng và chưa thấy vấn đề gì :).

4. GuenKan

GuenKan Member

Mình mua g2 dcm ở cellphones đc hơn 2 tháng rồi , hiện đang chạy rom vdt-v6 , chưa thấy vấn đề gì , dùng với củ sạc Sony EP880 đc vài người am hiểu công nghệ recommend nếu mà ko có sạc zin .
    Mình toàn sạc qua đêm , vừa xài vừa sạc , chơi game nặng , vừa chơi vừa xạc luôn . Nói chung là xài cho sướng đó .
    Tự nhiên h đi đâu cũng lỗi tùm lum la thấy lo quá. Nhưng xài đt mà phải nhịn thì chịu ko nổi =.=

5. phamsonxda

phamsonxda Member

Nói thật với những người chưa bị thì đừng có tự hào và tự tin quá...trước ngày hôm kia thì mình đã như vậy..nhưng em G2 của mình dùng dc một năm,từ những ngày đầu G2 ra,máy e bản L...dùng rất ưng ý..tự nhiên hôm qua lăn ra chết...nói thật lòng e còn ko tin,vì e nghĩ sẽ ko bao giờ bị...nhưng các bạn đừng nói do sạc,hay gì...nghe chán rồi....chả có tự nhiên mà chết hàng loạt vậy...chỉ là vấn đề thời gian thôi

6. phamsonxda

phamsonxda Member

Nói thật với những người chưa bị thì đừng có tự hào và tự tin quá...trước ngày hôm kia thì mình đã như vậy..nhưng em G2 của mình dùng dc một năm,từ những ngày đầu G2 ra,máy e bản L...dùng rất ưng ý..tự nhiên hôm qua lăn ra chết...nói thật lòng e còn ko tin,vì e nghĩ sẽ ko bao giờ bị...nhưng các bạn đừng nói do sạc,hay gì...nghe chán rồi....chả có tự nhiên mà chết hàng loạt vậy...chỉ là vấn đề thời gian thôi