Màn hình lg gpad v507L

Thảo luận trong 'LG Tablet - Máy tính bảng LG' bắt đầu bởi trandinhminhtri, 4 Tháng mười một 2014.

1. trandinhminhtri

trandinhminhtri Member

chả là e mới mua con gpad, đc đổi trả trong 10 ngày, mua về e để ý thấy là cái màn hình nó ko đen sì như con G hay GX của e, mà dưới ánh sáng nhìn nghiêng lúc tắt màn hình e thấy có các đường ngang màu khác, tạo nên sọc ngang như trang vở khắp màn hình ( cỡ 10 đường ngang), mấy ae có gpad có thấy vậy ko ạ, hay máy e bị lỗi ạ :(( , a @hoangnova ?

2. hoangnova

hoangnova Captain Staff Member

Để mai nắng mình kiểm tra xem sao.

trandinhminhtri thích bài này.
  3. trandinhminhtri

trandinhminhtri Member

Dạ, cho e hỏi luôn là sao e chơi mấy game nhẹ như temple run 2 mà chạy nó giựt giựt hả a , lâu lâu hơi khựng lại,game nào cũng vậy luôn, vs lại e tg máy này chạy chip snaodragon s 600 thì phải cài đc app qualcomm battery guru chứ ta, sao e tìm ko cài đc hay bị độ chip mất tiêu r T,T

4. kissofsky

kissofsky Member

Mình thì đã trải qua 2 đời LG Gpad V500 chính hãng LGVN nên có ít kinh nghiệm, màn Gpad có thể bị hở sáng (cả 2 con của mình đều dính) hoặc đốm trắng (1 con bị, 1 con không) nhưng sọc màn hình thì không bị và cũng chưa thấy ai kêu bị cả.
    Gpad V500 dùng rất mượt, game nặng như Asphalt 8 còn chạy vù vù nên Temple run không phải là vấn đề với nó tuy nhiên hài hước ở chỗ năm ngoái lúc Chim của anh Hà Đông (Flappy bird) đang nổi như cồn mình có tải về Gpad thì thật bất ngờ là lại có hiện tượng giật khi chơi trong khi chơi trên con Vu1 cấu hình thấp tè thì lại mượt :)

5. trandinhminhtri

trandinhminhtri Member

Đúng r e vừa phát hiện hở sáng ở dưới đáy góc, đem đi đổi thì ko cho T.T