Máy F350K bị treo logo, máy tính không nhận driver.

Thảo luận trong 'LG G Pro 2' bắt đầu bởi lost_luv1412, 9 Tháng sáu 2018.

1. lost_luv1412

lost_luv1412 New Member

Mọi người cứu mình với, máy mình hiện tại bị tình trạng treo logo, vào download mode và recovery được, nhưng khi vào download mode thì máy tính mình (win 7 cài đủ driver rồi) không nhận điện thoại, cứ như là chưa kết nối vậy. (con lg vu mình thì nó nhận). Mình thử down rom copy vào thẻ nhớ để flash = recovery trên thẻ nhớ nhưng dt mình nó là bản rom thấp nên recovery của nó cũng thấp, nó không thấy thẻ nhớ luôn.
    Đã thử nhiều cách như kdz, tot nhưng do máy tính không nhận điện thoại nên k ăn thua gì hết.( mình flash kdz trên con lg vu thì ok vì máy tính thấy con vu).
    Nên không biết có bạn nào gặp tình trạng như vậy chưa, có thể chỉ mình cách khắc phục được nó không. Hoặc biết địa chỉ nào ở tp hcm làm được thì chỉ mình với, xin cám ơn.

2. giải pháp android

giải pháp android Active Member

máy bạn đang xài philip touch recovery hay twrp, lúc chưa treo điện thoại cũng chỉ nhận sạc không nhận kết nối máy tính để chép tệp tin à B

3. lost_luv1412

lost_luv1412 New Member

máy mình đang ở recovery mặc định ý, chứ k fải twrp, trước khi bị treo thì máy tính nhận đt bình thường bạn ơi, còn bh thì cắm vào máy tính nó chỉ xạc thôi, chứ không nhận thiết bị j` hết nên mình tot hay kdz đều không được. bạn có cách nào khác fục k ?

4. giải pháp android

giải pháp android Active Member

qua gò vấp bên mình kiểm tra và sửa lỗi