Men mới...cho mình hỏi

Thảo luận trong 'LG G4' bắt đầu bởi thuan139, 8 Tháng hai 2016.

1. thuan139

thuan139 New Member

Chẳng là mình mới mua con LGg4 chính hãng ( mua lại)...nhưng khi về thì mình phát hiện là khi kéo thanh công cụ từ trên xún thì nó hiện bóng của cột sóng, wifi,sim màu hơi đỏ đỏ, 2 bên dọc màn hình cũng xuất hienj dãi hơi đỏ đỏ khi màn hình hơi đen đen....Mình kiểm tra điểm chết như vẽ thì ko thấy điểm chết...NHư vậy là lỗi gì vậy mọi người..minh lo quá...

2. minhbh

minhbh Member

Chúc mừng bác đã mua hàng trưng bày Viễn Thông A, lỗi này là lỗi lưu ảnh do để độ sáng 100% chạy ngày hơn chục tiếng suốt 6 tháng + tủ trưng bày nhiệt độ cao. Và lỗi này ở HCM thì bảo hành sẽ đc đổi màn mới dễ dàng. Kỳ này ko biết đủ màn để bh ko, G4 sắp clear để G5 lên kệ trong tháng 2-3 này.

Last edited: 8 Tháng hai 2016
  3. ngoctanhy89

ngoctanhy89 Member

Con g4 nào chảng thế bác nói luyen thuyên...hjx

4. minhbh

minhbh Member

Mình cầm qua 1 con F500k 2nd, 1con H818 2nd mua còn bh bị lưu ảnh, 1 con H818 đập hộp, đều khác con bị lưu ảnh. Và khi đem con 818 bị lưu ảnh đi bh, bên kthuật đem ra so với con trưng bày ngoài kệ, thấy ngay lỗi, bh thay màn trong 30p. Cũng may.

5. hainguyen

hainguyen Active Member

con bác lỗi màn rồi g4 bị lỗi này khá nhiều máy bác cty ra bảo hành họ thay cho. mình mua máy hàn thôi nhưng tét khá kỹ nên màn đẹp luôn ko vị đỏ viền và bị bóng ma như máy bác. keke