Moi người vào giúp LG G3 (D855) bị mắc bệnh lạ

Thảo luận trong 'LG G3' bắt đầu bởi Nguyên Hồng, 20 Tháng mười 2015.

1. Nguyên Hồng

Nguyên Hồng New Member

Máy của mình dùng mấy tuần nay thường để lâu lâu tắt màn hình khoảng 6h vào lại các ứng dụng thì tự bị khở động lại máy 2 lần liên tiếp, tưởng bị dính lỗi phần mềm mình factory reset lại thì bị dính khởi động lại nhiều hơn, cứ khoảng 2h khợi động lại 2 lần mới dùng được tiếp, lên các trang thì bảo kdz lại xem có hết k mình đang dùng 5.0 kdz lại 4.4 bật máy không lên được luôn chỉ ở logo LG mình tưởng kdz lỗi nhưng không phải kdz lại 5.0 thì mình để nguyên cắm ở máy với dây cáp usb thì nó khởi động được mình cho rằng k phải do mình kdz lỗi mà là do máy có vấn đề, rút nguồn usb ra máy lại tự khởi động lại đến logo LG và khở động mức độ liên tục rất nhiều, mình thử các sạc vào thì máy lại khởi động được rút sạc ra lại khởi động lại đến Logo LG dù pin mình đầy 100%. Có cao thủ nào biết lỗi này sao k ạ vào bắt bệnh giúp mình với xem hỏng gì để mình thay đang no cho e nó quá

2. Nguyên Hồng

Nguyên Hồng New Member

Không có ai giúp được mình ah

3. tommy_vipboy

tommy_vipboy New Member

Bác nào cao tay vào cứu chủ thớt kìa

4. forever90

forever90 Member

Thay cục pin khác thử chưa .mình nghĩ do pin roài mình cũng bị tự reboot cứ thấy lôg lg là reboot lại hix làm đủ cách ko dc thử cục pin khác thì lên bt chưa thấy bị đang tét
    Ps / may minh máy hàn nên có 2 cục pin nhé

5. anhduc2606

anhduc2606 New Member

Mình bị lỗi tự khởi động lại liên tục, nói chung là chỉ lên khi cắm sạc. Nghĩ là pin hỏng nên đi mua cục khác về. H dùng ok, nhưng thấy cục pin kia k có hiện tượng chai phồng chỉ cả.