Hỏi Mong các bác giúp e vấn đề sửa chữa G f180.

Thảo luận trong 'LG Optimus G' bắt đầu bởi Kim Son, 26 Tháng tư 2014.

1. Kim Son

Kim Son New Member

29/3 e có mua ở Techshop - Xã Đàn, Hà Nội 1 con LG f180. Cách đây 2 tuần khoảng ngày 11, 12 đt ko nên màn hình, E có mang đến cửa hàng bảo hành. Lúc đầu họ bảo do chết nguồn, sau bảo chập màn hình phải thay màn hình rồi họ lại bảo chết cả main lẫn màn hình.Giờ cái điện thoại mới mua gần 5 củ thành cục sắt :(( . E là sinh viên, dành dụm được ít tiền mua điện thoại dùng chưa được mấy ngày đã hỏng. E có tham khảo ý kiến của các anh chị trên group Facebook những người sử dụng LG. Các bác ấy tư vấn h chỉ còn cách đem xác đi bán.Các bác ấy bảo cửa hàng bán hàng dưng mà vẫn đâm đầu vào mua. E gà mà công nghệ lại mua hàng xách tay, kiến thức nông cạn, giờ hối đã muôn.
    Hiện e đang đi làm xa, phải vài ngày nữa e mới có thể về HN để lấy máy.
    Đây là web của cửa hàng: http..://techshop.com.vn/ .(Là thành viên mới nên e không post được link )
    E mong mọi người và các bác giúp đỡ em trong TH này.E xin cảm ơn ạ!

2. Dotientung

Dotientung Member

Chia buồn em, ko biết công nghệ mà chơi hàng Hàn dễ rủi ro, Sv đã đi làm xa thế ko phải học à. Giờ thời buổi công nghệ, mua gì lên Google tìm trước.

3. Kim Son

Kim Son New Member

E cảm ơn a. E đang thực tập - thử việc anh ạ. Nhưng mà e không can tâm ném đồng tiền qua cửa sổ như vậy đc ạ. Giờ nếu e dựa vào các video hướng dẫn phân biệt hàng dựng và hàng thật thì họ có hoàn tiền cho em ko a?

thuychifc.net thích bài này.
  4. hoangcm1992

hoangcm1992 Active Member

mua rồi coi như số xui đi bạn. dùng đc it lâu hỏng gì hỏng hết thế hỏng màn+ main thì đi luôn con máy rồi còn gì. mà máy vẫn còn bảo hành chứ mới mua 29/3 mà. đập chết cmn đi

5. Hongphuc1992

Hongphuc1992 Well-Known Member

Hàng xách tay là nguy hiểm zậy đó
    đòi hỏi phải có kinh nghiệm và 1 sự may mắn nữa:confused: