Hỏi Mua điều hòa thanh lọc không khí của LG ở đâu giá tốt?

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua' bắt đầu bởi quanhoca, 28 Tháng năm 2018.

1. quanhoca

quanhoca Active Member

Nhà em vừa xây xong, đang dự định lắp điều hòa cho các phòng. Tham khảo bạn bè và trên mạng thì quyết định chọn luôn loại điều hòa LG Dual Cool Inverter thanh lọc không khí vừa được bán ra. Đây là model được tích hợp thêm máy đo và lọc không khí, có thể điều khiển, theo dõi các thông số môi trường ô nhiễm trong phòng thông qua smartphone. Đặc biệt, tính năng thanh lọc không khí có thể hoạt động hoàn toàn độc lập. Dòng này tiết kiệm điện đến 70%, BH 10 năm cho máy nén... Cụ thể tính năng hơn các bác có thể xem ở đây: http://www.nguoitieudung.com.vn/lg-ra-mat-mau-dieu-hoa-thanh-loc-khong-khi-the-he-moi-d66553.html
    Vấn đề của em là bác nào biết mua ở đâu hiện nay có giá tốt không ạ, chế độ BH nữa. Bác nào làm cửa hàng thì báo giá giúp em luôn nhé. Em xin cảm ơn.

2. hoandieu

hoandieu Member

Em cũng chỉ dùng toàn đồ của LG thoy mấy bác ak :) Từ TV đến tủ lạnh máy giặt điều hòa là LG hết :) Sản phẩm của LG thì dùng tốt , chất lượng cao , giá cũng được :D

tomy28 thích bài này.
  3. taysontuyet

taysontuyet Member

Dòng điều hòa LG này có 2 model giá tầm 12 tr5 và 14 tr. Nhà mình đang xài con 12tr5 thấy rất tốt, lọc không khí bao ngon và có làm lạnh nhanh.

4. XuanVinh

XuanVinh New Member

Giờ đâu cũng ô nhiềm hết, ra đường nóng muốn chết mà vẫn phải trùm như ninja vì sợ khói bụi này nọ, mua điều hòa lọc không khí cho nhà đỡ chút.

5. tomy28

tomy28 Member

Em cũng vừa mới lắp 1 em LG Dual Cool 2018 , mua gần 14 củ lun nè :) Cảm nhận của em về máy là máy hoạt động êm , làm lạnh nhanh , lọc không khí thoáng mát dễ chịu , xài tốt hơn con Daikin trước đây nhiều lun :)

6. hoangyen

hoangyen Member

Mình đang làm bên Nguyễn Kim này, con điều hòa LG thanh lọc không khí này người ta chọn mua rần rần đó bác :D Giá 13 triệu cho loại 9200BTU, 14 triệu cho loại cs 12000BTU. Hàng chính hãng nên bảo hành chính hãng lG luôn nha, bác yên tâm.

7. quanhoca

quanhoca Active Member

Có cái máy điều hòa đa năng này roy thì hok cần mua thêm máy lọc rời làm gì nữa :D Hay quá roy :D

8. taysontuyet

taysontuyet Member

Àh, bác ra Điện Máy Xanh hay Nguyễn Kim đều có hết, mua chổ này uy tín với chất lượng bảo hành OK.

9. thaonhi

thaonhi Member

Thấy chợ lơn hay km lắm ra xem thử đi bác

10. manhleo93

manhleo93 New Member

11. Đinh Tuấn Anh

Đinh Tuấn Anh New Member

Bác ra cửa hàng nguyễn kim xem thế nào.

12. Đinh Tuấn Anh

Đinh Tuấn Anh New Member