Hỏi Mua LG G2 Docomo ở Hải Phòng?

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua' bắt đầu bởi frinclove, 29 Tháng bảy 2014.

1. frinclove

frinclove New Member

Hiện tại e muốn mua máy LG G2 Docomo ở Hải phòng nhưng ko biết cửa hàng nào bán hàng xách tay uy tín, máy chuẩn và giá cả hợp lý, ai ở Hải Phòng cho e ý kiến với ;)

2. frinclove

frinclove New Member

3. www.nology.vn

www.nology.vn Active Member

Bạn ơi bên mình có ship hàng toàn quốc nhé. G2 Docomo bên mình bảo hành 12 tháng cả nguồn và màn hình, đổi mới trong 30 ngày đầu nhé. Đặc biệt bên mình có chính sách giao hàng tận nơi thu tiền tận nhà (cái này để bạn không sợ bị lừa đảo nhé), khi giao hàng bạn test máy thoải mái nếu ưng thì lấy không thì có thể trả lại nhé. Bên mình cam kết không bán hàng dựng, bạn sẽ đươc hoàn trả gấp đôi tiền nếu phát hiện bên mình bán hàng dựng nhé

frinclove thích bài này.
  4. frinclove

frinclove New Member

5. Mr Hòa

Mr Hòa Member

up. đùa thôi chứ bác này chắc h mua r. nếu mua thì e toàn mua ở 217 đà nẵng cho gần nhà. giá mềm vừa với sinh viên các bác còn lại toàn giá gần cắt cổ mà bảo hành cũng thế. chất lượng thì mua 2 con thấy khá tốt. độ nhiệt tình của nhân viên cũng cao. nói chung là 2 cái đấy vs e là đủ rồi

Anhh Dũngg thích bài này.
  6. Anhh Dũngg

Anhh Dũngg New Member

g2 hàn nghe nói ít lỗi hơn g2 nhật đúng ko bác? e mới mua 1 con g2 hàn ở minh hoàng xong. máy đẹp với ổn định lắm. chỉ không biết mỗi khoản g2 nhật vs hàn khác nhau ở điểm nào