Nên mua LG G3 ở đâu tại Hải Phòng

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua' bắt đầu bởi Daido Matsumi, 10 Tháng tám 2015.

1. Daido Matsumi

Daido Matsumi New Member

Con LG Optimus GK F220 của em mới bị bể màn hình, em gửi ngoài hàng nửa tháng trời r không thấy người ta thông báo gì về giá sửa con đó nên em đang tính up lên đời G3 dùng cho an tâm, hiện em ưng con G3 F400 nhưng không biết em nó có bị vấn đêf gì về cảm ứng không (liệt, loạn các thứ) với cả chưa biết mua ở đau mà đamr bảo máy tốt, em muốn mua máy mới 100%, check giá ở Mobile Store ( MS Mobile) ở 40 lạch tray thì thấy máy mới 100% có 5tr650k mà lên web của MS ơr trên HN thấy giá new 100% là. 6tr5 lận, không hiểu là tại sao cùng MS lại chênh giá gần 1tr như thế :/ check ở các shop khác thì giá cũng trên 5tr nhưng lại là hàng 99% nên em hơi phân vân không biết nên mua ở MS hải phòng không, bác nào tư vấn giùm em với ạ

2. Mr Hòa

Mr Hòa Member

bác qua minh hoàng mà mua. giá ở dưới đấy mềm hơn so với mấy thương gia kia, máy cũng ổn định, ít lỗi lầm. e mua mấy con ở dưới đấy rồi nên biết

3. Anhh Dũngg

Anhh Dũngg New Member

e cũng mua ở đấy được con G3 hàn màu vàng đẹp lắm. giá thấy cũng mềm 5300k. trông hình thức máy mới phết, còn tem. nói chung là rất yên tâm khi mua ở chỗ đấy.