Hỏi Nên mua LG L90 Dual hay G2 mini

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua' bắt đầu bởi Jun Ying, 22 Tháng tám 2014.

1. Jun Ying

Jun Ying Member

Mình đang phân vân giữa việc chọn mua LG L90 Dual hay LG G2 mini, nhờ các bạn tư vấn giúp.
    Đang băn khoăn vì:
    1. Thích L90 Dual từ trước vì nó có tính năng Knock Code, có điều khiển thiết bị ngoại vi bằng hồng ngoại (Quick Remote), có 2 sim, hệ điều hành 4.4. Mức giá hiện tại là 5,5tr, tặng kèm bao da Quick Window.
    Nhược điểm: có phím đổi sim rất vô duyên.
    2. Cấu hình G2 mini gần như giống hoàn toàn với L90. Nhưng ko biết có tính năng Quick Remote để điều khiển bằng hồng ngoại không ? Giá ban đầu cao hơn L90 rất nhiều, nhưng mới "giảm sốc" 2tr, giờ chỉ còn 5tr (rẻ hơn L90), bù lại là không quà tặng kèm. Không biết có tính năng Quick Windown không ?

Không biết máy nào kết nối được với TV, và cách kết nối thế nào ?
    Theo các bạn thì máy nào cứng cáp, bền hơn? Ngoại hình cái nào hơn.
    Tóm lại, nếu là bạn thì bạn mua máy nào, vì sao ?

2. 01686661548

01686661548 Đột tử

nếu là minhf,mình sẽ ko chon 2 cây này...mình sẽ chọn hẳn hàng G2 luôn,đặc biệt phiên bản Mỹ pin lên tới 3000mAp...cực trâu luôn...còn về giá thì bảng G2 đẹp 98-99% bên Mỹ về của các thương gia uy tín là khoảng 5tr3-5tr5...phụ kiện fullbox...tai quadbeat 2,sạc 1.8 nguyên zin theo em nó...ngoài ra còn đc bảo hành nguồn và màn hình nữa đáy bạn ạ :)

3. Jun Ying

Jun Ying Member

Thanks bạn. Nhưng mình không muốn mua hàng xách tay bạn ah. Chỉ đang băn khoăn giữa 2 con này thôi.

4. tantu nguyen

tantu nguyen Member

mua g2 mini cai l90 may phim cam ung ko co den nen to va tho hon