Nhờ các bác chỉ giáo cài file apk và chplay

Thảo luận trong 'LG G4' bắt đầu bởi hainguyen, 30 Tháng một 2016.

1. hainguyen

hainguyen Active Member

Chào các bác. E dùng f500L.có 2 điều nhờ các bác chỉ giúp.
    1> Không hiểu sao cài app trên chplay. Lúc thì cài dc, Lúc thì lỗi mã 960. Lúc mã lỗi 970. Lúc thì lỗi mà 504. Chủ yếu là mã lỗi 960 nhiều. Em có tham khảo mấy cách fix chplay như gỡ tài khoản cài lại giờ. Clea data cũng đủ cách rồi mà vẫn vậy, thậm chí chạy lại rom 5.1 hay kdz 6.0 vẫn bị. Reset phím cứng phím mềm đủ kiểu vẫn bị. Nhờ các bác chỉ giáo.
    2> là khi em cài file apk cóp trong thẻ hay trong bộ nhớ máy. lúc cài phát được ngay lúc cài nó chạy một lúc rồi báo chưa cài dc ứng dụng. Bấm cài đi cài lại 3-4 lần lại được.
    Ngoài 2 cái trên thì máy ko vấn đề gì Như vậy liệu có phải do phần cứng hay do phần mềm vậy các bác.
    Xin lỗi các bác ko hiểu sao e ko up dc ảnh lên.
    Cám ơn các bác

Last edited: 30 Tháng một 2016
  2. hainguyen

hainguyen Active Member

Bác nào biết giúp em với

3. pjlytam

pjlytam Close Staff Member

Khôi phục cài đặt gốc lại máy

4. hainguyen

hainguyen Active Member

Làm đủ kiểu rồi bác. Hix
    Khôi phục, up rom. Chỉnh ngày giờ. Gỡ tài khoản. Xóa cache. Tắt đi bật lại. Gỡ cập nhật. ... Bala bala rồi

5. lehungvifah

lehungvifah New Member

"Clea data cũng đủ cách rồi mà vẫn vậy, thậm chí chạy lại rom 5.1 hay kdz 6.0 vẫn bị. Reset phím cứng phím mềm đủ kiểu vẫn bị. Nhờ các bác chỉ giáo."
    Biet thi giup nguoi ta, ko thi thoi, bac chu da noi nhu tren ma nhay vao phan 1 cau "khoi phuc cai dat goc"

hainguyen thích bài này.
  6. hainguyen

hainguyen Active Member

các bác giúp em với. máy chạy binh thường ko thay hiện tượng lỗi gì. chạy vẫn mát ko nóng ko chỉ có lỗi như trên. lieu có phải do ổ cứng máy có vấn đề? hay phân vùng emmc trong máy hay đại loại bị lỗi không? rom em vẫn TOT 5.1 v11d với KDZ 6.0 v20c bình thường. bác nào biiết chỉ giúp em với.

Last edited: 31 Tháng một 2016