nhờ ae tư vấn khóa bộ nhớ

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 2' bắt đầu bởi HuG Nguy, 20 Tháng mười hai 2014.

1. HuG Nguy

HuG Nguy New Member

MÁY EM BỊ NHẬP MÃ BỘ NHỚ Ợ:(:(
    AE NÀO BIẾT SỬA HAY CÓ THUỐC HAY THAY THẾ BỘ NHỚ TƯ VẤN EM VỚI
    mua máy ở didongbinhduong bảo thay bộ nhớ 1tr4:(:(
    em ở binh duong

2. thuận xoăn

thuận xoăn New Member

bán xác thôi,lỗi này bs bó tay..........

3. HuG Nguy

HuG Nguy New Member

tks ae nhé
    biết chỗ nào thay bộ nhớ ko chỉ mình với

4. thuận xoăn

thuận xoăn New Member

go ban xac ban cho em cai main

5. Dacasa1989

Dacasa1989 Active Member

owrthay có 600 > 800 gì đấy thôi mà bạn lhe bác sĩ mobile ấy

6. azion

azion Active Member

Lỗi khóa bộ nhớ do up sai rom

7. caophilam

caophilam Well-Known Member

Ai nói cậu thế . con nào dính thì dính up ko up cũng chết nhé

8. azion

azion Active Member

Quote="caophilam, post: 956331, member: 489"]Ai nói cậu thế . con nào dính thì dính up ko up cũng chết nhé[/quote]
    Bạn mới nhầm đó,theo quán tính thì những con bị khóa bộ nhớ thuộc dòng sx từ tháng 5 đến tháng 7 nhé,nhưng đó chuyện hi hữu,bởi mình có 2 con nhé,1 con tháng 6 và 1 con tháng 8/2012 nhé,đã phá banh nát bét con tháng 6 bản L màu đen do up nhầm bản K,kết quả phải thay cả nand flash,con tháng 8 cũng nghịch linh tinh nhưng từ lúc mua cùng lúc đó thì nay đã hơn 2 năm rồi nhé......mình nói rồi, do up sai rom chứ không phải nhà mạng hàn nó khóa đâu.....con màu trắng bản LV tháng 8 vẫn y nguyên nhé,chưa chết flash bao giờ

9. baanh9

baanh9 Member

Bạn mới nhầm đó,theo quán tính thì những con bị khóa bộ nhớ thuộc dòng sx từ tháng 5 đến tháng 7 nhé,nhưng đó chuyện hi hữu,bởi mình có 2 con nhé,1 con tháng 6 và 1 con tháng 8/2012 nhé,đã phá banh nát bét con tháng 6 bản L màu đen do up nhầm bản K,kết quả phải thay cả nand flash,con tháng 8 cũng nghịch linh tinh nhưng từ lúc mua cùng lúc đó thì nay đã hơn 2 năm rồi nhé......mình nói rồi, do up sai rom chứ không phải nhà mạng hàn nó khóa đâu.....con màu trắng bản LV tháng 8 vẫn y nguyên nhé,chưa chết flash bao giờ[/quote]
    Up rom sai chết flash đúng rồi, thế những người đang dùng tự nhiên bị lỗi khóa bộ nhớ này chắc cũng do trước up sai rom hả bạn :laugh:

thuypn thích bài này.
  10. azion

azion Active Member

Quote="baanh9, post: 956689, member: 38865"]Bạn mới nhầm đó,theo quán tính thì những con bị khóa bộ nhớ thuộc dòng sx từ tháng 5 đến tháng 7 nhé,nhưng đó chuyện hi hữu,bởi mình có 2 con nhé,1 con tháng 6 và 1 con tháng 8/2012 nhé,đã phá banh nát bét con tháng 6 bản L màu đen do up nhầm bản K,kết quả phải thay cả nand flash,con tháng 8 cũng nghịch linh tinh nhưng từ lúc mua cùng lúc đó thì nay đã hơn 2 năm rồi nhé......mình nói rồi, do up sai rom chứ không phải nhà mạng hàn nó khóa đâu.....con màu trắng bản LV tháng 8 vẫn y nguyên nhé,chưa chết flash bao giờ[/quote]
    Up rom sai chết flash đúng rồi, thế những người đang dùng tự nhiên bị lỗi khóa bộ nhớ này chắc cũng do trước up sai rom hả bạn :laugh:[/quote]
    Bạn cố tình không hiểu thì thôi,chả nhẽ 1tr máy sx đều bị.........hiện tại 2 em sống thọ lắm.......tiếp tục làm vật thì nghiệm triền miên nhé,cứ cách 2 đến 3 ngày nghịch cho tới khi nào chán thì thôi nhé

11. baanh9

baanh9 Member

Up rom sai chết flash đúng rồi, thế những người đang dùng tự nhiên bị lỗi khóa bộ nhớ này chắc cũng do trước up sai rom hả bạn :laugh:[/quote]
    Bạn cố tình không hiểu thì thôi,chả nhẽ 1tr máy sx đều bị.........hiện tại 2 em sống thọ lắm.......tiếp tục làm vật thì nghiệm triền miên nhé,cứ cách 2 đến 3 ngày nghịch cho tới khi nào chán thì thôi nhé[/quote]
    Xin lỗi bạn ngu hay cố tình không biết vậy? Up sai rom thì điện thoại làm sao mà dùng được, up sai rom thì chết flash rồi dùng thế nào? Ở đây người ta đang dùng bình thường, tự nhiên bị vài lỗi nhỏ, tắt nguồn rồi khởi động lại mới bị nhé!

thuypn thích bài này.
  12. azion

azion Active Member

Bạn cố tình không hiểu thì thôi,chả nhẽ 1tr máy sx đều bị.........hiện tại 2 em sống thọ lắm.......tiếp tục làm vật thì nghiệm triền miên nhé,cứ cách 2 đến 3 ngày nghịch cho tới khi nào chán thì thôi nhé[/quote]
    Xin lỗi bạn ngu hay cố tình không biết vậy? Up sai rom thì điện thoại làm sao mà dùng được, up sai rom thì chết flash rồi dùng thế nào? Ở đây người ta đang dùng bình thường, tự nhiên bị vài lỗi nhỏ, tắt nguồn rồi khởi động lại mới bị nhé![/quote]
    Thôi,bác quá khôn,chắc do cám lợn nên mới thế

13. bác sĩ mobile

bác sĩ mobile Well-Known Member

Giá này mình thay được 3 con cho khách luôn :D