Nhờ các bác giúp đỡ

Thảo luận trong 'LG Optimus GK - LG F220' bắt đầu bởi Binhkst, 15 Tháng tám 2015.

1. Binhkst

Binhkst New Member

E có con GK, đang chơi game có cuộc gọi đến bỗng tắt luôn, bật chỉ lên logo xong lặp đi lặp lại vậy. Nghe thằng bạn chỉ e mày mò up room, mà nó lên bản 5.0.2 luôn. Nhưng mà cũng không dùng được. Cứ vào CHPlay hay khôi phục cài đặt gốc hoặc khởi động lại là treo logo. Mà cứ cắm vào máy tính rồi bật nguồn thì sau khi nó tải xong 145 phần gì đó (tại ghi bằng tiếng Hàn nên e không biết là gì) thì nó lại chạy được. Đây là lần đầu tiên e up room nên không biết xử lý thế nào. Lên đây nhờ các cao nhân giúp đỡ. Em xin cảm ơn! Nó bị lỗi từ hôm qua (1/7 Âm lịch ) các bác ah. Có khi nào nó ra đi luôn không nữa:roflmao::roflmao::roflmao:

2. hieukoi2503

hieukoi2503 Member

Hỏng pin rồi

Gửi từ LG-F220K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

3. Binhkst

Binhkst New Member

Cắm xạc hay cắm vào máy tính vẫn thấy báo xạc pin bình thường mà bạn

4. bác sĩ mobile

bác sĩ mobile Well-Known Member

Như bạn mô tả thì khả năng cao là lỗi pin, bệnh này bên mình xử lý nhiều rồi. Nếu bạn ở Hà Nội qua kỹ thuật bên mình xử lý cho nhé, chi phí là 150k, ngồi chờ lấy luôn :)

5. Binhkst

Binhkst New Member

cái này là phải thay pin luôn hay sao hả bạn? chắc do pin quá vì mình cắm xạc vào bật nguồn thì nó lại lên. Nhưng lạ là nó lại bắt setup lại từ đầu rồi mới dùng được, như lúc mình khôi phục cài đặt gốc vậy. Cảm ơn các bác đã chỉ giáo

6. Binhkst

Binhkst New Member

Chỗ bạn có bán pin của GK không? Giá là bao nhiêu bạn ơi?