nho moi nguoi tu van ho

Thảo luận trong 'LG Optimus GK - LG F220' bắt đầu bởi Tuphonghac, 17 Tháng tám 2014.

1. Tuphonghac

Tuphonghac New Member

nhu tren nho moi nguoi giup nhe minh thay con lg gk gia ca? hop voi tui tien thay cung hay hay muon mua con . Minh o? hai Phong` thj mua dc o dau uy tin' gia ca? phai chang

2. lg no1

lg no1 Active Member

Hải phòng e ko biết cửa hàng nào cả.e mua ở hà nội giá 3m5 với hàng 99%.3m3 với hàng 95-97%.gk pin ngon.cấu hình tốt.nhưng hay lỗi cảm ứng(nge nhiều ae nói vậy)riêng em thì thấy nó rất ổn.màn hình con này hay bị hở sáng ở viền(lỗi do nsx)bác mua nên để ý.

Tuphonghac thích bài này.
  3. Tuphonghac

Tuphonghac New Member

Hải phòng e ko biết cửa hàng nào cả.e mua ở hà nội giá 3m5 với hàng 99%.3m3 với hàng 95-97%.gk pin ngon.cấu hình tốt.nhưng hay lỗi cảm ứng(nge nhiều ae nói vậy)riêng em thì thấy nó rất ổn.màn hình con này hay bị hở sáng ở viền(lỗi do nsx)bác mua nên để ý.

cam om ban nhe gio lai muon mua con g2 ban co the tu van cho m`inh mua o dau va gia ca? the nao ko

4. lg no1

lg no1 Active Member

G2 thì tầm 5m3.hàng like new nhé.chất lượng ok.nhưng vẫn cần kinh nghiệm test máy nhé.nên test kĩ là vì đồ điện tử mà.ko thể nói trước dc.của hàng có thinhmobile 96 nguyễn ngọc nại hoặc techzone 103 phố vọng.hai của hàng này mk thường mua máy.chất lượng và chế độ bảo hành ok.

5. Tuphonghac

Tuphonghac New Member

thank ban. co dip minh de~ len do thu the nao`

6. Anhh Dũngg

Anhh Dũngg New Member

Hải Phòng thì bác qua 217 đà nẵng đầy máy hàn còn đẹp mà mới 99. tuần trước mới mua con G Pro ở đấy có hơn 3 củ còn đẹp nguyên. nguyên tem. :D. đúng là đớp được hàng ngon ko còn j sung sướng hơn :D