nhượng lại vu3 cho bác nào quan tâm.

Thảo luận trong 'LG VU 3 - F300' bắt đầu bởi siêu rùa, 28 Tháng một 2015.

1. siêu rùa

siêu rùa Active Member

em nhờ mod chút nhé. sau bao tháng gắn bó nay em.đã cưới bà hai nên cần chia tay bà cả.
    bà cả của em là em vu3 xanh bản L đời đầu từ hàn quốc sang Vn làm dâu đã dc 1 năm. nguyên tem box trùng imel, sạc, cáp, bút, sách, đầu bút. máy hình thức 99% vì em.quý bà cả lắm nên vừa dán nilon vừa ốp silicon.
    vẫn chạy nguyên room.gốc, pin trâu, sóng khỏe chả lỗi lầm gì trừ cái lỗi mà gần như màn ips nào dùng lâu cũng bị là bị 1 đốm phản quang trên màn. thay phản quang mất 300k nhưng phải lột đồ em ý nên em ý ngại;))

giá cho em nó theo chồng mới là 3.8tr. các bác nhé.
    bác nào quan tâm ới em: 0944441412. em ở hn ạ.

Ken Ng thích bài này.
  2. Ken Ng

Ken Ng Active Member

Chúc "bà xanh" nhà bác ra đi thanh thản. Mình cũng mới cưới gái nhà Sung nên viết di trúc con Vu cho đứa em rồi :laugh:

siêu rùa thích bài này.
  3. voldemortvdk

voldemortvdk Member

:geek: Mới ngày nào đây, mất 6.9tr để rước VU3. Giờ giá chỉ còn có khoảng này, thiệt là đau lòng.
    Mà nói chung, bác cũng dứt áo chia tay, chứ em ko thấy quên được cảm giác to-bè-ngang-ngang của VU3. :D

Nếu LG không ra dòng VU nữa, chắc sẽ giữ lại VU3 luôn, không bán. Trừ khi, có VU 4. :barefoot:

remembermewp7 and siêu rùa like this.
  4. siêu rùa

siêu rùa Active Member

hehe, em cũng đang đợi vú4 bác ah.

5. remembermewp7

remembermewp7 Active Member

Mình cũng nghĩ vậy, bán đi cũng chả đc bao nhiêu. Mà thực sự nó vẫn dùng rất tốt, chả thua kém gì những đt mới ra bây giờ. Đúng là trừ khi Vu4 ra , còn ko sẽ dùng nó đến lúc hỏng thì thôi

6. cadaiphao

cadaiphao Active Member

ko đụng hàng ko giống ai nhưng wifi bắt xa hơn mấy dòng khác ôm xài nữa hư đem chọi lon chơi giờ bán cũng ko được bao nhiêu

7. nhoveem2004vn

nhoveem2004vn Member

Nói chung là ae xài Vu3 cùng 1 suy nghĩ,mình cũng chờ Vu4 đây,ko hứng thú với dòng máy khác,tiếc là dòng vu 3 ít rom wa