Phát hiện mới

Thảo luận trong 'LG G Flex - LG F340' bắt đầu bởi Langkhach8800, 13 Tháng năm 2014.

1. Langkhach8800

Langkhach8800 New Member

Hôm qua nổi hứng thể hiện uốn dẻo màn hình cho bạn xem thế nào lại xuất hiện bọt khí trong màn hình, giống trên web nó nói ý, các bác seach Google thì rõ, buồn, chán,.. thất vọng >> nghĩ máy mình bị lỗi >> tìm cách giải quyết vấn đề này trên mạng >> cuối cùng cũng có cách là ấn ngược lại những vết bọt khí ấy >> tay run run ấn >> nhả tay ra >> thành công lun. SƯỚNG!
    Giờ các bác ko phải lo lắng nữa nhé, con Flex này bất cmn tử rùi hehe.

kangar00 thích bài này.
  2. nguyenthi0602

nguyenthi0602 Active Member

Bạn có thử vs camera flex với những con cao cấp khác chưa bác cho tí nhận xét và ảnh chụp cảnh/ng` đc k vì hiện tại mình chỉ quan tâm nó, ngại nhất cái khoản màn hình rỗ và TO CONG nhét túi cứng, về vấn đề màn hình rổ thì mắt mỗi ng` cảm nhận khác nhau nên mình k thể hỏi đc:( ví như con note2 đưa mình là mình thấy đau cả con mắt

3. tigerii

tigerii Member

:DCAMERA LẤY NÉT CHẬM HƠN NOTE 3.NHƯNG BÙ LẠI CHỤP THIẾU SÁNG RẤT TỐT.AN ĐỨT NOTE3.ẢNH CHỤP CÓ VẺ HƠI DƯ SÁNG CHÚT.
    PIN THÌ TRÂU HƠN NOTE3 NHÉ.
    MÀN HÌNH THÌ KHI PHÓNG TO SẺ HƠI RỖ CHÚT.
    MÁY O NÊN CHỈ MẶC QUẦN TÂY THÌ NHÉT TÚI MỚI DC THUI,NHƯNG DO MÁY HƠI CONG NÊN SẼ ÔM SÁT ĐÙI HƠN.KO BỊ CẤN CẠNH TRÊN VÀ DƯỚI NHƯ NHỮNG MÁY CÙNG CỠ.
    M CÓ SÀI WA G2 VÀ THHU73 NOTE 3 RÙI.NHƯNG CUỐI CÙNG VẪN THÍCH E NÀY HƠN.VÀ VẪN ĐANG SÀI EM NÓ ĐÂY
    ĐÓ LÀ CẢM NHẬN CỦA M THUI.MỖI MÁY CÓ NHỮNG ƯU VÀ KHUYẾT ĐIỂM CỦA NÓ.TÙY NHU CẦU VÀ SỞ THÍCH CỦA MỖI NG THUI.
    CHÚC BẠN TÌM DC MÁY ƯNG Ý.:D

nguyenthi0602 thích bài này.
  4. Langkhach8800

Langkhach8800 New Member

Ngoài trời nếu dk đủ sáng máy cho nước ảnh chi tiết, màu đậm đà, sắc nét, tươi,. Quay phim 4k sắc nét .. Chụp thiếu sáng thì rất sáng, nhưng trong môi trường thiếu sáng máy lấy nét chậm. Màn hình ko phải bị rỗ, mà là bị noise, kiểu như nhiễu ý, có cách để màn hình đẹp là để độ sáng 100%. Màn hình ra nắng nhìn thoải mái nhé. Màn hình này bạn dùng 1 tuần sẽ ko muốn dùng màn hình khác nữa, thật đấy.

5. Langkhach8800

Langkhach8800 New Member

6. Langkhach8800

Langkhach8800 New Member

Máy ko bao giờ nóng, kể cả game online hay 3d. Thực sự là cỗ máy giải trí tuyệt vời, xem fim đã đời lun

7. Langkhach8800

Langkhach8800 New Member

Pin onscen lúc nào cũng 9h cho một ngày lm việc tẹt ga ko bao giờ nghĩ đến sạc pin trc 12h đêm, còn bt ba bốn ngày cho nghe gọi thi thoảng chat chit on Facebook

sky_ken thích bài này.