Pin Lg G2 Sạc 90 Phút Đầy pin mà lại Tuột pin Rác Nhanh

Thảo luận trong 'LG G2' bắt đầu bởi quynhu, 13 Tháng sáu 2014.

1. quynhu

quynhu Active Member

Tình Hình Là Em Sài Lg G2 hàng Cty Pin 3000mA Sài Còn 15 % Pin Thì Đem Đi Sạc Thì 90 Phút Nó Đầy Pin Nhưng Sài Thì Thấy Pin Tut Rất Nhanh Coi trên YouTuBe 30 Phút Thì Tut tới 10% và Lướt Wep Cũng Tut Còn Nhanh Hơn ( Nhưng Mà lại Sạc Pin Tren 100 Phút Đến 110 Phút Thì Sai Pin Nó Lâu hết lắm Mình Lước Wep Rầm Râm Luôn Mà 1 Ngày Moi Còn 30% Mà Sài Ngoài Không Hết Phải Chơi Game Nặng Bật Độ Sáng Full Luon Mới mau hết Pin ) các ban nào Có Tình Rạng Gión Mình Không :cry::cry::oops::oops::D:D:D:confused::confused:;);)
    Các bân Cho y Kiến

Cho Hỏi Mình Lước Wep 5 Phút 1% Pin Có Coi Là Tụt Pin Nhanh Không Vậy M2 Mình chơi Trong Nhà Mà Để Độ Sáng là 0 Đó

2. vth102

vth102 Active Member

Trước tiên, mình không bắt bẻ gì nhưng đặt tiêu đề thì bạn cố gắng đặt cho đúng chính tả giùm, dù sao cũng hiện ra bên ngoài diện mạo forum.
    Thứ 2, vấn đề sạc 90 vừa đầy mà đã rút sạc thì dùng nhanh tụt là phải rồi, sau khi sạc đầy thì nên để thêm 10-30 phút nếu có điều kiện máy sẽ lâu tụt pin hơn.
    Tóm lại, pin hư rồi, hãy bán xác cho mình :D

3. quynhu

quynhu Active Member

hê hê anh em thông cảm mình dây bấm nhanh quá có mấy chú bặm sai hihi sorry anh em anh em chỉ mình cái làm sao cho lg g2 trâu pin thêm có cần xóa fife nhà sản suất không giống bên z2 đó

4. quynhu

quynhu Active Member

em thấy lg g2 chạy nhiều ứng dụng ngầm quá làm sao cho nó bớt chạy lại nó cũng ăn ram nhiều nữa máy em nó ăn tới 1gb oh my goog :geek::geek: anh em nao chi giùm em:inlove::inlove:

5. SuFF

SuFF New Member

1gb thì bình thường mà bạn kệ hắn đi,chỉ khi nào thấy pin tụt nhanh hay gây lag máy thì hãy tắt còn không thì cứ giữ MENU rồi xóa tất cả :D,mình dùng chỉ cần mượt mát nhanh pin tốt,vấn đề ram mình không để ý lâu rồi

6. thuychifc.net

thuychifc.net Active Member

3 phút 1% độ sáng 50%

7. TomorrowBlue

TomorrowBlue New Member

Mình cũng thấy có tình trạng như vậy. Cắm qua đêm xài rõ lâu đến đc 5h chiều, chiều nay cắm đủ thời gian n sụt 5% trong 20p dù chả làm gì :(

8. thuychifc.net

thuychifc.net Active Member

khi máy báo đầy thì căm thêm 30 phút nữa nhé,1 % đầu có thể dùng dc 30 phsut luôn,rút ngay máy sụt rất nhanh