Hỏi pin, rom, va chip gpro

Thảo luận trong 'LG Optimus G Pro' bắt đầu bởi htnhox, 25 Tháng ba 2014.

1. htnhox

htnhox New Member

Em mới mua con f240l có nhìu cái k bjk cho em hỏi cái j hỏi ngu anh em đừng gạch đá
    -Em đang dùng rom của lamhoang v2.0 chờ thì lâu mà bật 3g chơi game thì % nó nhảy theo từng phút.em có đi mua Pin mới ở lg mất 380k mà nghe anh em nói chưa tới 300 k bjk sao.dùng nó vẫn rút rất nhanh tầm hơn 2 h.z là do rom hay máy em có vấn đề?
    - dùng lõi tứ mà bt nó chạy chỉ 1 nhân à.từ 1100 tới 1k7 thỉnh thoảng mới chạy cái thứ 2.lúc trc em có hỏi thì dc trl là dùng hết cái này mới sang cái kh.trong khi cái s3 của em nó chạy đều 4 nhân.z có cách nào chia ra.để chạy 4 caí cùng lúc k, z có lợi và hại j k?
    Mong mấy pro giải thik dùm.thank

2. xromano

xromano New Member

Rom lamhoang 2.0 pin tụt nhanh như uống nước lã nhé. Lên rom lite4 20/3 là pin trâu ngay

htnhox thích bài này.
  3. phamtung8xhd

phamtung8xhd Active Member

mình thấy rom lâm hoàng cũng nhiều người dùng, rất có thể máy bạn bị ăn nguồn, chíp của mình cũng thế, thi thoảng mới thấy nhảy sang chíp thứ 2 thứ 3, bạn kéo thử alphast 8 xem có giật ko, máy mình mượt cứ gọi là thôi rồi

htnhox thích bài này.
  4. htnhox

htnhox New Member

Mà mình chơi game nó cứ giật giật thế nào í.game mộng hiệp khách 3d.con fb chat thì kết nối chậm, 3g cũng chậm.
    Zu cái chip có pro nào bjk làm cho nó chạy cùng lúc k, cái s3 của mình nó chạy 1 lúc cả 3 4 nhân.
    Có kitkat đó, k bjk làm sao mình gà có ai ở tp hcm cài hộ với ae cafe giao luu

5. htnhox

htnhox New Member

Anh em nào ở Sg em.đem máy đến up dùm rom mới với.k dám làm thử mấy cái này.