please!help me!LG G2 liệt cảm ứng

Thảo luận trong 'Phòng khám phần cứng' bắt đầu bởi trinhzi13, 2 Tháng bảy 2014.

1. trinhzi13

trinhzi13 New Member

Xin mấy cao nhân ở tp.hcm giúp em.con lg g2 f320 của em lúc trước bị rơi bể màn hình.em wa chiếm tài thay nguyên bộ.hết bảo hành 1tháng vài ngày thì bị liệt 1 hàng cảm ứng ngay trên nút nguồn.em để thêm khoảng 2 tuần thì bị liệt thêm 1 hàng phía dưới.2 tuần sau nữa thì bị liệt thêm 1 hàng ở giữa.máy báo LCD dường như bị hỏng,khi tắt màn hình thì ko xài knock code được,mở màn hình lên mới xài được.ngồi rảnh rỗi kiểm tra thì thấy màn hình dán ko sát,bị hở 4 góc,có thể gỡ lên được lun(chả biết chiếm tài thay kiểu gì mà h bị bung hở như vậy).
    Nay em nhờ mấy cao nhân tư vấn là con G2 của em có sửa được ko hay phải thay nguyên bộ màn hình(hay là chỉ cảm ứng).giá cả như thế nào ạ!
    Xin tạ ơn trước.mong được giúp đỡ qua cơn nguy khốn ạ.

2. Shinic

Shinic Active Member

nếu bạn trong sài gòn thì có thể tìm cửa hàng nào uy tín thay cảm ứng nhé. sẽ tiết kiệm dc chi phí rất là nhiều.

3. trinhzi13

trinhzi13 New Member

Trong này mình ko biết chỗ nào uy tín cả bạn à.chiếm tài thay 1 lần sợ lun rồi.mà ý bạn là thay cảm cảm ứng hay thay cả bộ hả bạn.bạn biết chỗ nào ok chỉ cho mình tí.giá cả khoảng nhiêu vậy bạn.
    Thank!

4. Shinic

Shinic Active Member

mình cũng ko rõ trong đấy lắm. thấy trên diễn đàn nhiều ae ch mà. thay cảm ứng rời nó vào khoảng 1t

5. trinhzi13

trinhzi13 New Member

Thank bạn nha!để mình hỏi xem thế nào.kiki