Qúa buồn về LG G ...

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi vuvandat, 5 Tháng tám 2014.

1. vuvandat

vuvandat New Member

Thực sự em rất thích sài hàng của LG , kiểu dáng đẹp , cấu hình mạnh , giao diện kute mà lại còn có nhiều tính năng thú vị nữa. Nhưng thực sự em quá buồn về cái cảm ứng của lG , em dùng LG G , em mua máy cũ thui , nên lúc mua người ta cho sạc SS , em cũng đọc về việc sài sạc lô rất nguy hiểm , nên em đã sắm ngay một củ sạc LG 1,2 cũng như cáp xịn . Cơ mà cuối cùng vẫn như vậy , sau 6 tháng sử dụng thì giờ em nó đã ra đi vào 1 sáng đẹp trời tỉnh dậy em vào zalo đọc tin nhắn rồi thoát ra thì nó đơ luôn màn hình và k thể làm gì khác được nữa. Mặc dù rất yêu thích LG nhưng có lẽ em phải chia tay với LG từ đây.

vandat.bk93 thích bài này.
  2. Vietrap91

Vietrap91 Active Member

cái chính vẫn là nguồn góc xuất xứ, anh em trên này đa số mua hàng xách tay trôi nổi, nếu mua full box thì khả năng hư hỏng là rất ít.

3. vandat.bk93

vandat.bk93 New Member

bac noi vay lam e cung run theo.may cua e cung dang tinh trang do,loan cam ung.up rom khac dung duoc 1/2 ngay thi lai dau vao day.qua buon luon