Tổng hợp ROM MỚI NHẤT CHO GPRO

Thảo luận trong 'LG Optimus G Pro' bắt đầu bởi bachhvtc, 19 Tháng sáu 2014.

1. bachhvtc

bachhvtc New Member

Chả là em mới mua 1 em gro bản F240L đang dùng bản rom lamhoangv2.0 phiên bản 4.1. đây là lần đầu tiên dùng smart phone cộng với đi làm nên chả có thời gian vọc vạch mà lên lgviet đọc thì loãng quá chả biết bản nào với bản nào cả. Thấy dân tình lên hết 4.4.2 rồi nên lên đây mạn phép hỏi xem giờ bản rom nào tiếng việt được ưa chuộng nhất để em lên đời cho con của em cái. ưu tiên của em là máy mát và pin lâu sau đó là nhẹ và chạy nhanh ko cần đẹp, ko cần nhìu phần mềm vì đi làm nên chả có thời gian với lại bản rom v2.0 của lam hoang hơi nóng và hao pin. cộng với chỉ cho em luân cách up thì càng hay:unsure:

2. BạchẨn

BạchẨn Active Member

Ở quận mấy... Nói trên đây thì không làm được đâu... Phải úp 1 lần cho bạn thấy rồi mới biết...

3. tranphuong3004

tranphuong3004 Member

ghé mình làm giúp,chỉ 1 ly cafe

4. bachhvtc

bachhvtc New Member

mình ở tận việt trì cơ. mua đt cũng đc thời gian rồi mà đi làm xuất chả có thời gian với lại trong đt lưu bao nhiêu là ghi chú với tài liệu quan trong nên sợ mất. bạn có thể chỉ cho mình cái link hướng dẫn up rom với những bản rom tiếng việt tốt nhất ( máy mát, pin tốt) được không

5. bachhvtc

bachhvtc New Member

mình ở tạn việt trì. chả ở gần. bạn có cái link nào hướng dẫn với link bản rom như mình nói ko. chỉ mình với

6. ghekua

ghekua Member

Up rom VDT v6 vừa ra là hợp yêu cầu bác. Máy nhanh mát máy pin trâu ko đẹp. :D

7. daicacuaga

daicacuaga Member

máy mát hả bạn.3 g cao nhât tầm bao nhiêu ạ