So sánh GX , GK và G pro f240

Thảo luận trong 'LG Optimus G Pro' bắt đầu bởi thu0c_d0c, 25 Tháng ba 2014.

1. thu0c_d0c

thu0c_d0c New Member

Mọi người có ai có thể nói cho em biết được điểm nổi bật của từng dòng sản phẩm trên được không ạ. Em đang muốn mua 1 trong 3 con này (Cụ thể là ưng con f240 hơn). Nhưng khi so sánh 3 con này thì các thông số đều tương đồng. mỗi màn hình 5 và 5.5 inch là khác nhau

Ai giúp e với ạ

2. boy_pro

boy_pro Active Member

tr mình cũng phân vân giữa 3 em này và quyết định lấy 240. về ngoại hình mình thấy 240 và Gx là đẹp nhất :D.cấu hình thì cả 3 con này tương đồng nhau không có sự khác biệt lắm :D. nhưng Gx là dòng ra sau nên có nhiều tính năng hay hơn 2 con 240 và Gk. theo mình bạn nên chọn Gx hoặc G pro :D.

thu0c_d0c thích bài này.
  3. truonga3vodoidz

truonga3vodoidz Member

Mình đang dùng G PRO.trc' cũng phân vân giữa GK và G PRo nhưng quyết định chjn con G PRO này vì: G Pro được quan tâm hơn Gk, nhiều ng dùng nên nhiều zom để trải nghiệm
    màn hình to hơn, xem bóng đá phải nói là tuyệt vời cho những ai lười ngồi xem tv :3
    cấu hình vs mình là quá đủ rồi, k lãng, giẩ với bất kỳ ứng dùng nào mình từng setup
    còn GX hơn PRO về khoản phần mềm vì nó có cả knock off thì phải nhưng thấy bảo camera của nó tệ hơn so vs pro
    mih khuyên b nên chọn G PRo

p/s : tiện thể mình đang bán G PRo :laugh: k phải vì nó có lỗi mà vì mình muốn tích lúa mua IP6 or z2 :D

thu0c_d0c thích bài này.
  4. trangiatrang2013

trangiatrang2013 Active Member

giá

5. truonga3vodoidz

truonga3vodoidz Member

:laugh: máy mới fullbox còn 11 tháng bh,k trầy sước nên giá là 6m4.đừng lăn tăn nếu định mua hàng 99% ở CH vì pk samsung + k có dock sạc+ 1 bin và khả năng mua phải máy lỗi khá cao nếu k mua phải cửa hàng uy tín.tỷ lệ là 50/50

thu0c_d0c thích bài này.
  6. thu0c_d0c

thu0c_d0c New Member

Cho mình thông tin về bạn đi @truongga3vodoidz

7. truonga3vodoidz

truonga3vodoidz Member

sdt: 01687375973