HCM Sony Z1 C6916 99,9% máy bao xài bao giá bao nhúng nước

Thảo luận trong 'Bán điện thoại' bắt đầu bởi tuthanhhuynh90, 19 Tháng chín 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tuthanhhuynh90

tuthanhhuynh90 Đột tử

Như tiêu đề, bên mình vừa về lô Sony Z1S hàng T-Mobile, máy đẹp leng keng xà beng 99,9% k vết trầy.
    Máy bao Zin nguyên bản. Chạy Android mới nhất 4.4.4 luôn nha.
    Sony ngoài thị trường rất nhiều, nhưng để tìm được 1 sp chất lượng và ưng ý, đúng với giá trị của số tiền mình bỏ ra k phải là vấn đề đơn giản.
    Khẳng định quý khách sẽ là " người tiêu dùng thông thái " [B]khi quyết định mua các sản phẩm Smartphone của chúng tôi.
    Chúng tôi bán hàng chất lượng, đúng giá trị của máy, xứng đáng với đồng tiền các bác bỏ ra mua nên xin miễn bình luận so sánh về giá trên topic của mình, thuận mua vừa bán !
    Anh em muốn mua được máy đẹp, chất, service tốt,nhiệt tình, đúng tiền nào của đấy và không còn nỗi lo mua phải hàng dựng,kém chất lượng thì vào ủng hộ mình nhé.[/B]

Trên thị trường Smartphone hiện nay để mua được 1 sản phẩm chuẩn, zin xịn và tốt đúng nghĩa không phải là vấn đề đơn giản, có thể tốn rất nhiều thời gian và công sức của các bác.
    Vì vậy, chúng tôi cam kết : Chỉ bán tại nhà - không bán máy ngoài hàng nước vỉa hè, có máy tính nối mạng Wifi check máy qua trang chủ của hãng - kèm BH 3 tháng, lỗi đổi trong 15 ngày đầu sử dụng. Mình chỉ bán hàng xịnnguyên bản và hình thức từ đẹp đến siêu đẹp nên các bác có thiện chí mua máy đến xem đảm bảo sẽ ưng ý và hài lòng về chất lượng, hình thức máy và dịch vụ của mình nhé.
    Anh em nào thấy cần thiết có thể gọi người có chuyên môn đi kiểm tra máy hộ, mình sẵn sàng cho kiểm tra dưới mọi hình thức - bác nào muốn BH lâu hơn thì cứ mỗi tháng BH + thêm 50k, mình BH luôn 2 năm cũng được[​IMG]
    Hãy tới tận mắt chứng kiến vẻ đẹp của các thế hệ Smartphone mà mình có. Thanks cả nhà !

Hình ảnh thật chụp tại trước sân nhà mình :

Địa chỉ : 265/11 Nguyễn Thái SƠn F7 Gò Vấp Tp.HCM
    ( Cách ngã 4 Nguyễn Thái Sơn - Phan Văn Trị 15m )
    Hotline : 0984.644.000
    Mr.Tú

2. tuthanhhuynh90

tuthanhhuynh90 Đột tử

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.