Tìm mua thêm lte2 trắng fullbox.Các bác tư vấn giúp e

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 2' bắt đầu bởi truonglx8x, 13 Tháng tám 2013.

1. truonglx8x

truonglx8x Member

Hiện e đang xài lte2 đen bản L muốn mua thêm cho bạn gái 1 chiếc màu trắng nữa.Muốn mua hàng fullbox xài cho ổn định,lâu dài vì e thấy lte2 ram 2g nên chắc 1 2 năm cũng chưa lỗi thời lắm.Bác nào có máy fullbox đầy đủ pk như bandnew có nhu cầu thanh lý thì pm e nhé.E thấy bên trungjapan có fullbox http://www.trungjapan.com/lg/lg-lte-2-fullbox-2-pin-1223186.html giá 4tr8.Giá cũng khá tốt với hàng fullbox mới mà lại ko thấy có thẻ nfc như 1 số bác bán nên hơi phân vân.Hàng fullbox thì phải có cả thẻ nfc mà họ bán ko có thẻ nfc thì họ giữ lại làm j nhỉ.Nhân tiện các bác cho e hỏi bản S vs K up rom sling 1.5.1 có phải up patch ko.dùng có tốt ko các bác?e thấy bản L về chỗ nào sóng yếu cứ mất sóng thôi

2. yeuvoso1

yeuvoso1 Active Member

mình dùng bản L dùng room VDT v10 thấy rất ok.Đang chờ room v10.1 đã dùng qua sling 1.6 nhưng chắc do bản L máy ko hợp với cả sling1.6 nó nhiều chức năng quá nên tốn pin hơn bản v10.

truonglx8x thích bài này.
  3. Mr.Scofield

Mr.Scofield Active Member

4. truonglx8x

truonglx8x Member

E vừa chat vs bác trungjapan.thì ra là hàng cũ nên ko có thẻ nfc là đúng rồi.mà lại đang hết hàng.chỉ có hàng lướt giá 4m2 thôi.hic

5. truonglx8x

truonglx8x Member