Tư vấn có nên giao lưu gx lấy lumia 1320

Thảo luận trong 'LG GX - LG F310' bắt đầu bởi phạm mạnh, 25 Tháng hai 2015.

1. phạm mạnh

phạm mạnh Member

Theo các bác có nên gl gx lấy 1320 ko ạ ? 1320 mua từ tháng 6-2014 vẫn còn bảo hành , e kết con này pin trâu vs là hàng chính hãng , bác nào dùng qua 1320 rồi tư vấn giúp e với , e cảm ơn :)
    gửi từ bốt điện thoại công cộng bằng dịch vụ chuyển phát nhanh với đội ngũ xe ôm thần tốc !

2. trinhbaphap

trinhbaphap Active Member

Theo mình thì là ko. Đấy là cá nhân mình nghĩ. Gx màn FullHD lại nhỏ hơn, cầm vừa tay hơn, pin 3140mah cũng thoải mái dùng. Giao diện của LG đẹp hơn cái WP mặc định. Và Android thì ứng dụng đa dạng hơn WP. Thêm nữa có Rom vọc vạch thích hơn cứ chôn chân ở WP.

3. phạm mạnh

phạm mạnh Member

E kết cái là wp nó ko bị giật với lác , mà con 1320 này pin thấy revew có vẻ trâu quá , e cũng phân vân ko biết có nên đổi ko , hj

gửi từ bốt điện thoại công cộng bằng dịch vụ chuyển phát nhanh với đội ngũ xe ôm thần tốc !

4. hunggx

hunggx Member

mình thì dị ứng với WP, bất kể đời nào cứ thấy wp là chán, đấy là chưa kể tới vỏ máy cứ xanh xanh đỏ đỏ như hàng đồ chơi. chưa dùng lumia bao giờ nhưng với andrroi GX thì thật là tuyệt.có một thắc mắc là bài nào của thớt cuối cùng đều có câu"gửi từ bốt điện thoại công cộng bằng dịch vụ chuyển phát nhanh với đội ngũ xe ôm thần tốc", nghĩa là gì , éo hiểu

5. phạm mạnh

phạm mạnh Member

Chữ ký thôi mà bác =]]