Tổng hợp Tư vấn chọn điện thoại xách tay tầm tiền 3 đến 5 triệu đồng

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua' bắt đầu bởi msmobile, 13 Tháng một 2014.

1. msmobile

msmobile Well-Known Member

Trên thị trường hiện nay có rất nhiều dòng điện thoại xách tay với cấu hình cực tốt và giá thành cũng rất phải chăng. Đi kèm đó là phần mềm cũng như hệ điều hành cực kỳ ổn định. Việc bỏ ra một số tiền hợp lý, không quá cao và mang về cho mình một chiếc Smartphone ưng ý là điều bạn bạn cần cân nhắc. MSmobile có một số gợi ý nhỏ sau đây để giúp an hem công nghệ đưa ra được những quyết định chính xác nhất khi chuẩn bị lựa chọn cho mình 1 em chân dài.

Sky A820

Sky A820 siêu phẩm một thời làng Sky, bạn sẽ không phải bỏ ra số tiền quá lớn để sở hữu một chú “dế” với cấu hình mạnh mẽ. Chip Dual-core 1.5Ghz, Ram 1Gb, hệ điều hành Android 4.1.2 có tiếng Việt, máy ảnh 8.0Mpx giúp sự trải nghiệm của bạn thêm hoàn hảo.
    Hiện tại, Sky A820 đang được trưng bày và bán tại MSmobile với giá 4.550.000 VNĐ.

Sky A830

Sky A830 siêu phẩm một thời làng Sky, với thiết kế nhẹ nhàng, mềm mại sẽ làm bạn bị mê hoặc. Sky A830 mang đậm phong cách của “chân dài” đến từ Hàn Quốc. Đặc biệt nếu bạn là Girl sẽ không thể bỏ qua sản phẩm tuyệt vời này
    Hiện tại, Sky A830 đang được trưng bày và bán tại MSmobile với giá 4.550.000 VNĐ.

Samsung Galaxy S2 HD

Samsung Galaxy S2 HD với kiểu dáng thiết kế khá nam tính, tuy nhiên vẫn không kém phần tiện dụng với việc bo tròn 4 góc. Điểm đặc biệt ở Galaxy S2 HD là màn hình Super AMOLED rất rực rỡ và máy ảnh 8Mpx cực kỳ sắc nét. Chắc chắn S2 HD là một sự lựa chọn đáng quan tâm trong phân khúc này.
    Hiện tại Samsung Galaxy S2 HD đang được trưng bày và bán tại MSmobile với giá 3.950.000 VNĐ

LG LTE2

LG LTE2 được các BOY cực kỳ quan tâm bởi kiểu dáng cũng như đường nét thiết kế vo cùng ấn tượng. Bên cạnh đó với bộ nhớ RAM lên tới 2Gb giúp cho việc trải nghiệm các phần mềm cực kỳ mượt mà. Hiện tại LG LTE2 có rất nhiều bản ROM ổn định và nhiều tính năng độc, lạ… Chắc chắn các bạn sẽ không phải thất vọng khi lựa chọn sản phẩm này.
    Hiện LG LTE2 cũ nobox đang được trưng bày và bán tại MSmobile với giá 3.550.000 VNĐ

LG LTE3

Tiếp bước người đàn anh LG LTE2, LG LTE3 với thiết kế bo tròn 4 góc mang đến cảm giác cầm dễ chịu hơn và mềm mại hơn, màn hình có độ sắc nét hơn LTE2. Với đèn báo bảy màu thiết kế trên nền phím home khiến LTE3 trở lên rất đặc biệt.
    Hiện sảm phẩm LG LTE3 đang được trưng bày và bán tại MSmobile với giá 4.750.000 VNĐ

LG Optimus G F180

LG Optimus G là bước đột phá lớn nhất của hãng điện thoại LG cả về kiểu dáng, cấu hình, tính năng cũng như hiệu năng tuyệt vời của nó. Màn hình với công nghệ màn liền cảm ứng cho cảm giác hình ảnh chân thực và rõ nét. CPU Quad-core, RAM 2Gb sẽ giúp bạn có một cảm giác trải nghiệm vô cùng mượt mà. LG G F180 với rất nhiều tùy biến ROM sẽ giúp bạn làm mới chiếc điện thoại của mình mà không cần phải tốn kém.
    Hiện sảm phẩm LG Optimus G nobox đang được trưng bày và bán tại MSmobile với giá 4.650.000 VNĐ

iPhone 4

Bạn là tín đồ của “Táo” thì đây là một sự lựa chọn hoàn toàn sáng suốt. iPhone 4 mang đến cho bạn một sự yên tâm khi sự dụng. Các tiện ịch Internet cũng như Games rất phong phú và đa dạng.
    Hiện sảm phẩm iPhone 4 đang được trưng bày và bán tại MSmobile với giá 4.900.000 VNĐ

Ngay tại lúc này những ai mong muốn sở hữu chiếc điện thoại này đã có thể đặt hàng thông qua hệ thống của MSMOBILE tại 16 Trường Chinh, Đống Đa, Hà Nội. Hoặc thông qua số điện thoại:

Phòng kinh doanh: (04) 6681 2222 or 0906.655.655

nambv and hieulan85 like this.
  2. hieulan85

hieulan85 Active Member

Ôi e lte3 màu trắng kìa bà con ơi !

msmobile, nambv and nguoiviet like this.
  3. Nam FC

Nam FC Active Member

Quất thôi bác ơi 2 tay hai súng :laugh:

4. hieulan85

hieulan85 Active Member

Quất e black bên bác ms roài !

5. nguoiviet

nguoiviet Member

Em gì thế bác?

msmobile, nambv and hieulan85 like this.
  6. hieulan85

hieulan85 Active Member

E lte3 màu đen cho vợ . giờ vợ chê mình lại dùng tam bác ợ he.he.he...

7. nguoiviet

nguoiviet Member

Em cũng tính quất cho bà xã em A840 hoặc LTE3 trước tết, theo bác nên dùng em nào nhỉ?

msmobile, nambv and hieulan85 like this.
  8. hieulan85

hieulan85 Active Member

Theo e thì bác cứ phang e lte3 tặng vợ nhưng là màu trắng nhé . hôm e lấy bên bác ms lại hết màu trắng nên đành lấy e màu đen jờ ngậm ngùi dùng thấy rất ok .

msmobile and nambv like this.
  9. nambv

nambv Member

nữ dùng em này có vẻ ổn bác nhỉ? Gấu nhà em lại chỉ thích màu đen chứ! Màu trắng có gì khác bác nhỉ?

msmobile and hieulan85 like this.
  10. hieulan85

hieulan85 Active Member

màu trắng lưng có hình những bông tuyết hợp với con gái .màu đen thì trơn nắm dễ bám vân nên dùng ốp .

msmobile and nambv like this.
  11. nambv

nambv Member

Vậy mà gấu nhà em cứ thích màu đen, mà em này ROM đã chuẩn chưa bác nhỉ? Pin thì ok rồi không biết rom rem thế nào?

msmobile and hieulan85 like this.
  12. hieulan85

hieulan85 Active Member

con này dung rom sphinx của bác hoangnova thì ok bác ợ . đang hóng bản V2 của bác ấy đây !

msmobile thích bài này.
  13. hieulan85

hieulan85 Active Member

con này dung rom sphinx của bác hoangnova thì ok bác ợ . đang hóng bản V2 của bác ấy đây !

msmobile thích bài này.
  14. msmobile

Hiện tại bản V1 của bác Hoang rất ngon lành rồi mà bác...

hieulan85 thích bài này.
  15. roki_asi

roki_asi Active Member

Bác ơi , định mua G mà nghe ae nói màn hình G rất dễ bị loạn cảm ứng so voái các em khác , làm hoang mang quá , bác msmobile confirm giúp em cái

msmobile thích bài này.
  16. msmobile

Bác ơi với chế độ bh 12 tháng cả nguồn và màn hình như bên em thì bác có thể hoàn toàn yên tâm về sp của bên em bán ra rồi ạ. Vì em G màn liền cảm ứng, viền lại rất sát màn nên nếu gặp nhưng va chạm mạnh vào khung viền 1 chút sẽ rất dễ ảnh hưởng đến cảm ứng của em nó bác ạ

17. hieulan85

hieulan85 Active Member

E G viền nhỏ va cái là nguy hiểm nắm .Nhưng bên bác ms bh cả ma yên tâm ban nhé .

18. hieulan85

hieulan85 Active Member

Sao máy e ko có phần nhạc chuông to dần nhỉ ?

19. Cj10

Cj10 Well-Known Member

msmobile thích bài này.
  20. msmobile

dạ, em A830 là hàng nobox còn A820 là hàng fullbox mới 100/100 bác nhé

Cj10 thích bài này.