Tư vấn giúp mình với

Thảo luận trong 'LG Optimus G Pro' bắt đầu bởi dunghoitaisao, 16 Tháng mười hai 2013.

1. dunghoitaisao

dunghoitaisao New Member

Chào tất cả các mem, mình dự là định lên đời con g pro . Giờ mua G pro có hợp lý không. Mình định mua ban K hoặc S dùng có ổn định không. À mà G pro có lỗi gì nghiêm trọng cần test kỹ không vây. Thanks for all

2. phongnguyen6

phongnguyen6 Member

múc đi bạn ah.m trc giờ chơi bên tinhte.vn.va gsm.vn.sau 1 time chơi jmp thấy cũng oải đạn.vì có nh cái phiền phức.nên qd chuyển qua g pro.thấy rất hài lòng về nó.bạn sợ thì mua brandnew lo vì bạn.chúc bạn có máy ưng ý.về bản S.L.K.thì bản nào cũng fdc quan trọng msys có ok ko thôi.hình như vn.bán bản L nhiều hơn mấy bản kia.nhưng bản L đc hổ trợ nhiều rom hơn nhe

dunghoitaisao thích bài này.
  3. illuminatorx

illuminatorx Member

Coi máy xong rồi thì nên coi cái sạc ! Ko dùng sạc nào ngoài sạc lg chính hãng nhá . Con này dễ loạn cảm ứng khi sài sai sạc lắm

dunghoitaisao thích bài này.
  4. dunghoitaisao

dunghoitaisao New Member

Thanks 2 bác đã tư vấn. Cố gắng phấn đấu từ giờ đến tết vác 1 em về trải nghiệm

5. halogen254

halogen254 Member

ko biết có nên bán rẻ con E988 để mua con g2 cũ or g pro F240 ko nhỉ?Mình mua con E988 giá cao ngất ngưỡng giờ bán rẻ cũng hơi tiếc.Ai vào tư vấn giúp mình

6. phongnguyen6

phongnguyen6 Member

giờ bán thì tiếc lắm.sao luc trc bạn ko mua 240 vua ngon bổ rẻ.giờ có nc xài luôn.hoặc bán lại thì lỗ rất nhiều.nếu b chấp nhận.giá tgdd nghe nói dưới 10tr.cái này tùy b.theo m bán luon mua g2 hoặc 240 chơi thì ko phí