Hỏi Tư vấn hàng cũ tầm giá 3tr trở xuống

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua' bắt đầu bởi benhuta, 7 Tháng sáu 2015.

1. benhuta

benhuta New Member

Đời sống học sinh khó khăn nhịn ăn nhịn uống được tầm 3tr. Hiện mình phân vân Optimus G, LTE 3 và Nexus 4 bên bác Thienminhmobile. Nhu cầu mình là cần pin tốt, game tốt, màn hình đẹp, cam cũng ổn để lâu lâu cũng chụp choẹt tự suống đồ:unsure:, và mình cần bền để sử dụng lâu dài. Mong mọi người tư vấn chân tình cho mình :inlove::inlove:

2. thienminhmobile

thienminhmobile Well-Known Member

giờ đang có lte3 99% như mới, fullbox đúng chuẩn korea giá chỉ 2t999 bạn à, có thời gian mời bạn ghé qua cảm nhận nhé

benhuta thích bài này.
  3. anhduc98

anhduc98 New Member

mình đang có e LG G này, máy ngon k lỗi lầm, đã up rom slingv2.2.2.dùng ngon thôi rồi.phụ kiện full tặng bạn 1 ốp viền.máy mới tinh k xước. mặt trước sau đã dán cường lực. giá mong muốn là 2tr500.có fix. sddt:0997629954.nếu mua được thì alo mình

benhuta thích bài này.
  4. benhuta

benhuta New Member

Sẵn Bác cho em hỏi hiệu năng của LTE 3 với Sky a850 cái nào hơn vậy. Trước em có giới thiệu thằg bạn mua LG G bên bác, máy rất ngon xài ko lỗi lầm gì hết :unsure:

thienminhmobile thích bài này.
  5. thienminhmobile

a850 thì ngon hơn xíu, nhưng nếu bác thích pin trâu bò và nguyên hộp chuẩn korea có đủ phụ kiện : 02 pin, dock sạc, củ cable tai nghe hộp sách với giá rất ok là 2.999.999

benhuta thích bài này.
  6. benhuta

benhuta New Member

Để em sắp xếp thời gian gần nhất lên bác cầm 2 máy trên tay rồi quyết định chứ giờ em còn phân vân lắm :3 (em đọc bên tinhte thấy bác bảo ae khi mua nói nhỏ nick thì đc tặng case vậy lgviet có được hưởng khuyến mãi vậy hk bác ^^). Mà em nghe đồn con Sky a850 xài một thời gian thì bị lỗi đốm trắng phải không ạ. Nếu lúc mua không có đốm mà thời gian sau bị đốm thì có cách giải quyết nào không bác?

Last edited: 15 Tháng sáu 2015
    thienminhmobile thích bài này.
  7. thienminhmobile

a850 thường là lỗi chung đốm màn hình, nhưng ko ảnh hưởng gì đến máy. đến mua nhớ nói nhỏ để được ưu đãi tặng ốp lưng nhé bác,

benhuta thích bài này.
  8. benhuta

benhuta New Member

Tks Bác đã quan tâm :unsure:. Nhưng em ngại khoản pin của con LG G nên em lên Sky A850 luôn bác ơi :D

9. smart.phone

smart.phone New Member

LTE3 like new đầy đủ phụ kiện chỉ 2.650k, bạn tham khảo trên web bên mình nhé