Hỏi Tư vấn mua G Pro 2 ở cửa hàng nào tại HN???

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua' bắt đầu bởi tranhaianh, 8 Tháng ba 2015.

1. tranhaianh

tranhaianh Active Member

Trước e có dùng G2 dcm rồi nhưng mà vì con này dính liệt cảm ứng nên e đã cho ra đi trước tết, nay vẫn thích LG nên tính mua LG G Pro 2 (cũ) mà phân vân chưa biết mua ở đâu thì uy tín (trừ msmobile hay didongthongminh ra nhé) e thì đang phân vân tại didongmango, ttmobile, didonghan, dienthoaihot.
    Bác nào đã từng mua ở đấy cho e xin ít kinh nghiệm nên mua ở đâu độ an toàn cao hơn ạ!

2. Mrlllhung

Mrlllhung Member

minh chưa mua ở mấy cái di đông kia , nhưng mà mua ở didongmango là ngon nhất mình mua 4 con máy ở đấy rồi hàng ok lắm , ở đấy toàn 8x như mình họ nói máy cũ ở bên hàn về VN đã sửa chữa lại rồi bán chứ ko bao giờ nói hàng mới 99% Bla Bla thế này thế kia cả , bạn nên nhớ đừng mong là máy cũ ở bên hàn mang về VN mà chưa sửa chữa hoặc hỏng nhá % đấy rất là ít hầu như là ko có đâu trừ người thân bên đấy mang về thì ok , những máy hàn bên đấy hỏng hoặc nhảy được , bán tuồn về Viet Nam theo mối gom đt mà thôi

didonghan.vn đã dính phốt bên Gocmobile , có 1 top mua hàng bên đấy cái phiếu bảo hành như tờ giấy viết , nếu mua máy cũ cứ quan sát có tem vàng dán vào máy là 100% hàng china
    đi mua máy cứ coi xem sao hở sáng màn hình là bị bóc màn ra rồi , xem cái camera trước có lệch ko , ốc sau thế nào , NFC , khuyên bạn nên qua didongmango mà mua nhé

tranhaianh thích bài này.
  3. tranhaianh

tranhaianh Active Member

mình cũng tính mua ở mango nhưng hiện tại ở đấy G Pro 2 cũng đag hết hàng + giá cũng hơi cao chút, nên mới phân vân tham khảo thêm những nơi khác, hiện tại thì chưa có máy dùng cũng thấy bất tiện nhưng mà cũng k phải là k đợi được khi có hàng về tiếp.
    Mình cũng chưa biết cái tem vàng này là ntn? vì hàng xt có loại tem trắng và tem vàng chắc k phải bác đang nói cái tem này?

4. Mrlllhung

Mrlllhung Member

đợi đi , hàng didongmango là chuẩn đấy , mua chỗ khác ko biết sao nhưng mình chỉ mua ở chỗ đấy thôi , bây giờ biết là cạnh tranh bán nhưng bên đấy có sao nói vậy

tranhaianh thích bài này.