Tổ chức offline anh em GK trên Hà Nội vào ngày mai (12/01/13).

Thảo luận trong 'LG Optimus GK - LG F220' bắt đầu bởi tunglam95, 11 Tháng một 2014.

1. tunglam95

tunglam95 Trùm GK

Rất xin lỗi anh em vì mình thông báo chậm trễ đến như vậy,mình thành thật rất xin lỗi :geek::ninja:...Đi vào chủ đề chính thì mai mod vandieutot ra mắt bản rom V6 cho GK và V3 cho Gpro thế nên sẽ tổ chức offline để trải nghiệm,chia sẻ cũng như giải đáp các thắc mắc về máy...Mai mình cũng sẽ làm chuyến lên HN để quẩy nhiệt tình cùng anh em GK trên HN và anh em GK trên LG Việt ở trên đấy :unsure::giggle::inlove:...Như vậy kế hoạch offline của anh em Gk chúng ta sẽ là vào 2 h chiều ngày mai...Chủ nhật (12/01/13) tại Tigon Cafe Ngõ 36, số nhà 21 - Trường Trinh - Đống Đa - Hà Nội..."Tình phí" cho cuộc offline ngày mai là 50K/1 người...anh em nào ga lăng,hào nhoáng có thể "bo" mình và bác mod vandieutot cốc sinh tố hoa quả nhẹ nhàng :giggle::D:laugh:...Với cả em cũng xin trân trọng mời anh mod Hứ Ta Khinh và anh mod radeonmaya tham dự cuộc off ngày mai để có thể cùng anh em thảo luận,chém gió nhiều điều :rolleyes::unsure::giggle:...Trân trọng đc mời anh. :x3::inlove::x

anhkhoi, Hứ Ta Khinh and ksvina12 like this.
  2. Hứ Ta Khinh

Hứ Ta Khinh XXX tại FPT Hòa Lạc

Tiếc quá! Chiều mai chắc là ko thể ọp và chém mấy gió cùng ace đc rồi. 1h chiều mai phải đi lên HL chuẩn bị vụ SUMUP của Fsoft rồi. Nếu thông báo trước thì mới sắp xếp được đi đc.

ACE chém gió vui vẻ nhá!

tunglam95 thích bài này.
  3. Tikger

Tikger New Member

Mình mới chuyển sang Gk, Chiều nay mưa có thay đổi kế hoạch không vậy? cho mình xin 1 chân đến học hỏi kinh nghiệm vs anh em nhé, không có sdt liên lạc khi đến nơi ah bạn chủ topic? :)

4. anhkhoi

anhkhoi Member

giờ mới vào đọc bài. không cũng đi Hn 1 chuyến cùng anh em. tunglam95 lên chụp ảnh về box cho anh em

vandieutot thích bài này.
  5. Vớ Vỉn

Vớ Vỉn New Member

Giờ mới đọc bài này thì làm sao em xoay kịp :(

6. Hứ Ta Khinh

Hứ Ta Khinh XXX tại FPT Hòa Lạc

Đi muộn, có vài tấm chụp trộm các bác vừa off vừa quay tay

Các file đính kèm:

anhkhoi and tunglam95 like this.
  7. anhkhoi

anhkhoi Member

V6 cho gk ngon.nhưng lỗi nghe gọi.đơi vdt fix.