Hỏi Tai nghe chính hãng của G Pro

Thảo luận trong 'LG Optimus G Pro' bắt đầu bởi Bùi Tuấn Anh, 2 Tháng bảy 2014.

1. Bùi Tuấn Anh

Bùi Tuấn Anh New Member

Anh em nào trong diễn đàn có tai nghe chuẩn chính hãng của G Pro thừa muốn bán lại thì cho mình thông tin với. Mua máy cũ nên không có tai nghe, cắm mấy tai nghe dòng khác vào nghe chối quá :P

2. bad113

bad113 New Member

Kiếm cái tai nghe của Nokia mà nghe bạn ạ, tai nghe lg mình thấy đa phần là dở, hôm trước làm quả Quad beat mà nghe cũng tàm tạm thôi.
    p/s: Hôm trước mình mới đc thừa hưởng cái tai nghe của Lumia 1020 :D, phê con tê tê

3. Bùi Tuấn Anh

Bùi Tuấn Anh New Member

sao mình cắm thử cái tai nghe 3.5 của con nokia vào mà cứ phải cắm nửa chừng( không được cắm trọn) mới nghe được nhỉ :(

4. bad113

bad113 New Member

Em chơi lút cán luôn bác ạ :D

khanh61184 thích bài này.
  5. abcvn

abcvn Member

Bác mua đc nhiu^^

Sent from my LG-E988 using Tapatalk

6. Bùi Tuấn Anh

Bùi Tuấn Anh New Member

mình chưa mua bán tai nghe điện thoại bao giờ, có gì bạn inbox giá giúp mình, nếu mình thấy hợp lý sẽ hẹn gặp bạn để giao lưu :D

7. vudang81

vudang81 Member

Minh co mot cai tai nghe theo may g pro ne. Moi mua full book nen chua su dung. Ban 350k lien he vu 0909487388 nha

8. vianhyeuem_19031993

vianhyeuem_19031993 Member

Cung dinh mua cai dung,ma gia chat wa,dung hang khac cho lanh,k lien wan chuvthay ben nology ban 350k nguyen seal boc may

9. abcvn

abcvn Member

Có 1 vấn đề ở các cửa hàng bán hàng "bóc máy" là máy ở đâu ra lắm thế để mà bóc phụ kiện ra bán cho các bạn rồi các máy đó vẫn bán hàng fullbox :v

10. Bùi Tuấn Anh

Bùi Tuấn Anh New Member

giá chát quá :P, cám ơn bạn đã quan tâm

11. vudang81

vudang81 Member

Noi that. Minh mua g pro full. Du nen ban do ma. Moi mua hom wa. Ban 300 ai mua k

12. vianhyeuem_19031993

vianhyeuem_19031993 Member

Gia tai nghe nay cao nhj,chat luong lai bt,mua loai sony,philips re hon nhju ma chat luong hon day

13. abcvn

abcvn Member

:laugh: hài thật, cứ thử xem chất lượng ntn
    kiểu này các bác chả bao h biết đến đc E10 chứ nói j tới MH1C hay 600x
    ah mà mua rồi thì làm j có hàng mà so sánh để biết chất lượng ntn đâu :) sorry!

14. luvpuca

luvpuca New Member

nói thực với các bác chứ em cũng mua LG G Pro full box từ cách đây hơn năm, nó đi kèm với cái tai LG Quadbeat 1 tai này chất lượng build tốt, chất âm thì cũng bình thường, chẳng có j đặc biệt, nói chung đối với những người có nhu cầu cao về âm thanh thì nó chỉ ở mức tạm chấp nhận đc, và vẫn tốt hơn chán cho với tai nghe tầu hay mấy loại bóc máy vớ vẩn đầy rẫy hiện h, trên các trang chuyên về đánh giá tai nghe thì LG Quadbeat 1 chỉ tầm mức trung đc cái Mic của nó khá tốt, noise cancel tương đối cao nên người đối diện nghe tương đối rõ và trong, LG Quadbeat 1 có thể tìm thấy trên tác topic rao vặt trên nhật tảo, giá tầm 200k (ko hơn) thế nên bác vudang81 mà bán giá 350 thì chắc chỉ có giữ lại dùng thôi. LG Quadbeat 2 mới có giá đấy (con này theo hộp G2 thì phải). tai nghe cho dành cho LG hơi khó chịu ở khoản ko có volume control trên tai nghe nên nhiều lúc chỉnh âm lượng khá bực mình, vì lức đấy bật màn = volum - ko hoạt động. Xét trên mặt bằng chung thì em reccoment các bác 2 con: In ear Bose V3i (con này hàng tray chính hãng khoảng 400-450k check serials trên trang chủ nên rất an tâm) con này là huyền thoại In ear 1 thời rồi, và thằng thứ 2 mới nổi gần đây là Xiaomi Piston giá cũng cỡ đó nhưng đắt hơn 1 chút 500-550k, đã có rất nhiều bài đánh giá về nó trên VOZ rồi các bác tham khảo rồi tụ chọn thôi, 2 con này là những mặt hàng chính hãng đáng tiền nhất cho LG G Pro đấy các bác ah