Nhạc chuông Tải nhạc chuông Người lạ ơi - Karik, Orange, Superbrothers

Thảo luận trong 'Hình nền - Nhạc chuông - Theme Android' bắt đầu bởi cuonglbt, 11 Tháng một 2018.

1. cuonglbt

cuonglbt New Member

Vừa mới ra mắt, ca khúc "Người lạ ơi" của Karik và giọng ca lạ có nghệ danh Orange đã vươn lên vị trí số 1 trên "zingchart" và top 2 Trending trên YouTube. MV 'Người lạ ơi' của Karik cán mốc 6 triệu lượt xem sau 48 giờ và đạt hành triệu lượt download hàng chục triệu lượt nghe sau khi có ra mắt được ít ngày . Ca khúc “lật đổ” vị trí và chiếm lấy ngôi quán quân. Bài hát đẩy Buồn của anh xuống vị trí thứ 2 trên #zingchart chính là Người lạ ơi.

Thành công đến với Người lạ ơi là bất ngờ bởi những người thể hiện ca khúc không phải gương mặt nổi tiếng, được công chúng biết đến rộng rãi. Phần MV cũng đơn giản với ý tưởng quay ngoại cảnh thay vì đầu tư cốt chuyện. Tải nhạc chuông hay miễn phí.

Lời Nhạc chuông Người Lạ Ơi - Karik, Orange, Superbrothers - Karik
    Người lạ ơi ! Xin hãy cho tôi mượn bờ vai
    Tựa đầu gục ngã vì mỏi mệt quá
    Người lạ ơi ! Xin hãy cho tôi mượn nụ hôn
    Mượn rồi tôi trả đừng vội vàng quá
    Người lạ ơi ! Xin hãy ghé mua giùm tôi
    Một liều quên lãng để tôi thanh thản
    Người lạ ơi ! Xin hãy cho tôi mượn niềm vui
    Để lần yếu đuối này là lần cuối thôi...

Link: https://tainhacchuonghot.com/nguoi-la-oi-karik-orange-superbrothers-karik-4582.html

Sắp đến tết rồi các bạn hãy truy cập tải nhạc chuông tết để tìm cho mình những bài nhạc chuông về tết độc đáo và hay nhất nhé!.

2. lankhue

lankhue New Member

bài này nhạc chuông hay nà, tải miễn phí thì xài thôi,hihi