Thành viên LGviet đây sao ?

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi WTFBull, 17 Tháng bảy 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. WTFBull

WTFBull Well-Known Member

Diễn biến bắt nguồn từ topic kernel của mình

[KERNEL][4.4.x] AK-EXODUS [AOSP] [CM] [GEE]

Ở trong topic này mình đề cập đến 1 thành viên, nick diễnđàn là @xu bi

Bắt nguồn từ câu chuyện: Bác này comment rằng

Mình đã giải thích rõ ràng, xài Sky mà đi flash kernel LG, hư thì tự mình tự chịu. Đây là lỗi của bác ấy vì flash nhầm kernel LG vào điện thoại Sky

Sau đó bác ý còn cố vào topic để nói topic mình nguy hiểm, mọi người nên cẩn thận. Mình thì bản thân tức, không chịu được, comment như sau:

Và thế là từ đó, phát hiện ra 1 thành phần bất hảo trong diễn đàn LGviet :laugh:

Mình đã giải thích rất nhiều, thậm chí có lúc bực lên, bác ý vẫn ở trong đó, nài nê câu kéo

Anh em quan tâm có thể theo dõi câu chuyện ở trang 28, topic của mình

http://lgviet.com/forum/threads/kernel-4-4-x-ak-exodus-aosp-cm-gee.22295/page-28#post-648088

Mình có pm các staff member vào giải quyết. Ủa, sao không thấy ai vào ? Ờ sau thì thấy tất cả các mục bác này post đều được sửa thành Sr

Mình thì mặc kệ, không quan tâm. Mọi chuyện dần êm xui, thế nhưng không hết

Bác ý bắt đầu inbox các thành viên trong 4rum, liên tục sỉ vả người khác, tác động không nhỏ đến danh dự và lòng tự trọng của anh em

Bác ý còn kéo sang các topic khác của mình mà chửi, mà rủa: Ở 2 topic đang hoạt động của mình là
    [KERNEL][4.4.x] AK-EXODUS [AOSP] [CM] [GEE]

[4.4.x] Android OS Battery Drain - Cách fix

Chưa đặt tên 1.JPG Chưa đặt tên 2.JPG Chưa đặt tên 4.JPG Chưa đặt tên 5.JPG Chưa đặt tên.JPG

Thứ nhất: Ngay từ đầu bác đó đã sai, mình đã cố giải thích cho bác đó. Tưởng bác đó chấp nhận, nhưng không. Bác đó đợi đến khuya, giờ hầu hết thành viên đều an giấc ngủ để vào chửi rủa mình như thế

Thứ hai: Công sức mình bỏ ra, tạo 1 topic chia sẻ kinh nghiệm cho anh em. Công sức mình bỏ ra, build 1 kernel cho anh em sử dụng, mọi người đánh giá tốt, để rồi thành viên @xu bi này vào, sỉ vả mình, lộng ngôn, rằng mình post lại từ XDA !!???

Thứ ba: Staff member ở đâu ? Mình pm họ, sao họ không giải quyết triệt để, đợi đến giờ này rối loạn cả lên

Mình là:
    MÌNH KHÔNG CHẤP NHẬN 1 THÀNH VIÊN CỦA LGVIET CÓ THÁI ĐỘ BẤT LỊCH SỰ, VÔ VĂN HOÁ, KHINH THƯỜNG NGƯỜI KHÁC, MẤT DẠY NHƯ THẾ

MONG BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN ĐÁP ỨNG NHẬN XÉT CỦA MÌNH, XỬ LÝ NGHIÊM, NẶNG TAY ĐỐI VỚI THÀNH VIÊN NÀY

Last edited: 17 Tháng bảy 2014
  2. thean.k55

thean.k55 Member

Mong BQT giải quyết thật nghiêm khắc vì là lỗi sai mà ko sửa :3

xu bi thích bài này.
  3. Bảo Ngọc

Bảo Ngọc Active Member

:laugh: điên đi chửi càn

xu bi thích bài này.
  4. WTFBull

WTFBull Well-Known Member

Ủa bác xin lỗi mình hồi nào ? Sao mình không thấy ? Bác ngồi đó sửa các comment đó thành "Sr" là lời xin lỗi của bác à ?

Mình không tha cho bác gì ? Mình đã nói với các member khác là kệ hết, mình không chấp. Bác vẫn cứ tiếp tục vào cãi bướng

P/S: MỌI NGƯỜI VÀO TOPIC MÌNH XEM MÌNH TRANG 28, THEO DÕI CHO KỸ, XEM CÓ COMMENT CÂU NÀO GỌI LÀ "đuổi như đuổi chó vì lý do sợ em " dìm hàng " KHÔNG

ĐÃ SAI CÒN NGOAN CỐ

Last edited by a moderator: 17 Tháng bảy 2014
    xu bi thích bài này.
  5. thean.k55

thean.k55 Member

Thế nào là chân gỗ :-?? Chả còn biết nói gì. Thôi để BQT và 2 bên tự xử lý.
    Ae ở ngoài thui kệ xem thì xem chứ bình luận xong mang tiếng ra.

6. Nguyen Hanh

Nguyen Hanh Active Member

ko biết con xubi là cái hay đực mà nó ko biết tự trọng nhỉ, chắc có thuốc chống nhục

7. hoangnova

hoangnova Captain Staff Member

@WTFBull Đã không còn "dấu hiệu của gàu".
    Cám ơn sự đóng góp của bạn. Những hành vi, lời nói thiếu xây dựng cần được loại bỏ.
    Khóa topic vì đã giải quyết xong gàu.

WTFBull thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.