Thắc mắc màn hình G3

Thảo luận trong 'LG G3' bắt đầu bởi heobeo, 20 Tháng sáu 2015.

1. heobeo

heobeo New Member

Mình mới mua g3 vì con g2 thân yêu :inlove: tèo rồi. Chính vì màn bá đạo g2 nên quá ấn tượng nên mua Asus zenfone 2 được 30 phút mang đổi lấy g3 855 bản 2gb. Mang về hí hửng nhưng lúc nhìn cái màn :mad: xì khói tập 2, độ sáng thua kém g2 quá nhiều, mình chả có khái niệm bão hòa màu hay bla bla như quảng cáo. Có vài vấn đề mình muốn thắc mắc với a e trong hội Lg g3 về màn con này:
    -Để 100% độ sáng phông trắng, thấy màu không trong đục đục hơn g2, chưa kể soi kĩ sọc ngang sọc dọc :((... Màu sắc của em nó thì ám ám bệt bệt kiểu samsung s4 tựa tựa đó ==
    - Máy mua về root luôn cho về fullhd mà sao tốc độ e í chậm quá zời ơi, chơi world of tank giải nén muốn xỉu.

Các bác nào giải đáp cho e í kiến với , không e mang đi bảo hành chứ cứ nhìn thế này đau mắt lắm, e chỉ cần màn đẹp pin châu , cam tựa vậy, loa to vậy.. nhưng giờ nhìn màn hình e muốn xỉu quá rồi

2. hugokaka

hugokaka Active Member

ĐangG2 muốn lên G3 nghe nản vậy. Thấy qc chụp đẹp lắm lấy nét laser cực nhanh

Sent from my LG-F320L using Tapatalk 2

3. emlaDuc

emlaDuc Active Member

Gửi bác chủ, bác chủ chỉ mình cách đưa màn hình G3 về FullHD với, muốn test thử phát cái này :D.

4. joy wo

joy wo New Member

Cứ sd 1 tuần sau trắng như ngọc trinh.
    Mình mới mua về thôi ám vàng màn hình, phải cài tricktermod chỉnh maù, hôm nay up lên 20e thấy máy trắng tinh khỏi mod luôn, còn vấn đề của bác chậm thì mình thua, máy mình antutu 43000 điểm.

heobeo thích bài này.