Thái Nguyên-Cứu giúp HTC 300 Desire gấp gấp!!!

Thảo luận trong 'Phòng khám phần mềm, lỗi rom, ứng dụng' bắt đầu bởi Kiên Trinh, 9 Tháng mười hai 2015.

1. Kiên Trinh

Kiên Trinh New Member

Điện thoại của em đang dùng tự dưng không vào được các ứng dụng, vào nó cứ bị bật ra, bộ sưu tập hay cài đặt cũng không vào được luôn. Em tắt nguồn đi bật lại thì bị treo logo. Sau đó em mang đi sửa mất 300k nó bảo hỏng màn hình về dùng được hơn 2 tháng thì nó xuất hiện android.process.acore đã dừng lại. Lúc đấy em đang bận nên cũng không mang đi sửa luôn mà vẫn dùng tầm 1 tuần sau thì lại thấy nó bình thường cho đến hôm qua lại bị lại. Điện thoại đang dùng cũng bị đơ màn hình đen sì hiển thị mỗi nút easy touch. Sau khi nó tự khoá màn hình em bật lên thì không thấy lên nữa bật nguồn cũng không lên mà sạc pin cũng không vào. Em ngắt pin ra lắp vào bật nguồn thì lại thấy lên được nhưng nó lại không vào được các ứng dụng như đợt trước. Bây giờ điện thoại em mở khoá màn hình nó đơ 1 màu đen sì luôn hiện mỗi easy touch. Huhu bác nào biết ở Thái Nguyên có chỗ nào sửa được không giúp em với ạ!!!! Nếu mang đi sửa mất khoảng bao nhiêu vậy ạ?

Last edited: 9 Tháng mười hai 2015