Theo các bác, máy này bản S, L, LV hay là K

Thảo luận trong 'Phòng khám LGViệt' bắt đầu bởi boy_sk_vip, 19 Tháng mười một 2013.

1. boy_sk_vip

boy_sk_vip Active Member

Hôm nay thằng bạn nhờ up hộ rom con lte2 màu trắng của nó,máy rõ đẹp,mình thì cũng nhiệt tình mặc dù đang dùng optimus g,sau 1hồi xem máy nó,vào thông tin đthoai nhìn máy bản l chắc cú down rom bản l về đang tính up nhìn thấy cái nắp sau là chữ 4g lte to đùng thấy nghi nghi,mở nắp lưng ra nhìn toát hết cả mồ hôi f160k check imei thử xem ra cái j cuối cùng e nó ra bản s nên mình đành thất hứa vs thằng bạn và bảo nó là mình k giám làm,nó nghĩ lại nghĩ xấu mình là k giúp hay làm khó nó,khổ thế đấy các thím ah,và sau 1 tgian e nó quyết định mang ra quán mất 100k sau 1h10p mang ra quán e nó đã nt cho mình là mày ơi máy tao bọn nó bảo chết rồi giờ tính sao.mình làm mỗi câu thì bắt đền thôi chứ sao.
    Viết bài này lên để khuyên các thím mua máy nhớ check cẩn thận nhá,và ai nhờ up nhớ check cẩn thận nữa.hix.
    Nguồn : chôm chỉa trên facebook

Theo các bác, có cách nào xác định được chính xác em nó là bản gì ko, biết bản gì thì mới về stock được chứ :(

2. thanhhanhlove

thanhhanhlove Active Member

vao` my app trong google play xem no' định vị mình là đt gì thì up the0 rom bản đo'.