Thông báo về việc bảo dưỡng tuyến cáp quang biển AAG

Thảo luận trong 'Nội quy - Thông báo - Hướng dẫn' bắt đầu bởi hoangnova, 26 Tháng hai 2014.

1. hoangnova

hoangnova Captain Staff Member

Theo thông báo từ nhà cung cấp Internet VNPT; Viettel; VDC; FPT về việc bảo dưỡng tuyến cáp quang biển quốc tế AAG

Thời gian: 02/03/2014 đến 09/03/2014
    Ảnh hưởng: kết nối tới LGViet sẽ bị chậm đi đôi chút.

Các nhà mạng đã có kế hoạch bổ sung thêm các hướng quốc tế khác nhưng vẫn không tránh được tình trạng chậm so với hiện tại.

Vậy LGViet xin thông tin để các bạn biết được và thông cảm !

thanhfhuongf, tefann and hungheo90 like this.
  2. Hai HS

Hai HS Well-Known Member

Chào bạn! Hnay mình mới đọc thông báo này, nhưng haizz 1 nỗi là tính từ thời điểm hoàn thành bảo dưỡng như bạn đã nói (9/3) thì lại là thời điểm mình k nhận đc meil của diễn đàn nữa (chính xác là 10/3). Vậy mình muốn nhờ bạn hỗ trợ mình chút xíu là vấn đề này xảy ra với mình là do khâu nào, do thiết bị của mình k tuơng thích, hoặc do đường truyền k ổn định, hay là do diễn đàn quá tải cần phải cắt bớt 1 vài tính năng để giảm tải cho hệ thống.....ngoài bạn ra thì ai nằm trong thành phần BQT có thể giúp mình khắc phục sự cố này mình cũng xin đc nhờ luôn nhé, mình xin cảm ơn trước!

3. hoangnova

hoangnova Captain Staff Member

Có thể email của diễn đàn đã bị vào spam box rồi. Đây là việc không mong muốn từ phía LGViet, thời gian tới LGViet sẽ cố gắng giải quyết dứt điểm vấn đề này.
    Hiện tại, bạn vui lòng kiểm tra hộp thư spam rồi đánh dấu để nó ra khỏi hộp spam ;)
    Cám ơn bạn.

Hai HS thích bài này.