Hướng dẫn Trải nghiệm cùng Walkman+PureXAudio+Viper4Android FX trên nền 4.4.2 mới nhất

Thảo luận trong 'LG Optimus G Pro' bắt đầu bởi nguyentrunghieu997, 15 Tháng ba 2014.

1. Mr.HieuHS

Mr.HieuHS New Member

:) mình làm hết tất cả rồi, hiện lên nhưng vẫn thế. Mình ngu nên mới lên học hỏi bạn thông cảm giùm :):)

2. azion

azion Active Member

Show notification biết là gì không,hay ngu tiếng anh.trên nền 4.4 Gpro nhé...ngu mà cãi bướng chi vậy trời

3. ledinhloc

ledinhloc Well-Known Member

Tiếng anh tao cũng k phải tệ nhưng cái kiểu trả lời mà chửi người ta ngu như vậy thì là lần đầu tao thấy đấy. Bố mẹ mày cho tiền m ăn học để mày học đc cách nói chuyện mất dạy như thế à. Cùng tham gia diễn đàn này thì phải nên biết giúp đỡ và chỉ dẫn nhau chứ k phải tỏ vẻ thông minh rồi chửi người khác ngu. M khôn hơn người ta bao nhiêu mà nói chuyện như dạy đời người khác vậy. Tao nói chuyện như vậy là lịch sự lắm rồi chứ cái thể loại như mày thì đéo có tư cách tham gia cái cộng đồng này đâu ở đấy mà lên giọng

danchoj and phạm mạnh like this.
  4. hieuqx

hieuqx Member

Mày hơn đc người khác bn. Ở đây ae k cần mày. K có mày vẫn rất nhìeu ng giúp. Họ có thể k bằng mày như họ còn biết cách nc vs ae. Mặc dù k ai biết ai cả. Ừ mày thông minh n như vậy thì đ** có thằng nào cần mày giúp đâu. Biến. Mệt quá.

5. azion

azion Active Member

xin lỗi,sủa hôi quá....không quá rãnh để chửi lộn và cãi cọ...lượn cho đẹp trời đi má

6. azion

azion Active Member

xin lỗi bạn đừng có hùa theo con cẩu kia...mồm quá thối khi người ta gọi ăn cháo đá bát nhé...tự suy nghĩ lại mình đi nhé....bạn cắn người khác có ị ra tiền không....mồm thúi quá thì đánh răng đi ạ....nếu cảm thấy mình là con người biết ăn cơm thì đừng có hở chút là cắn sủa bậy bạ.....bạn là người chứ không phải chó nên đừng để tôi nhìn bạn như con chó nhé
    P/s cái loại người lừa thầy phản bạn,ăn bã đê tiện thì cũng không có tư cách nói người khác buộc thôi tham gia diễn đàn nhé
    cái loại chó như bạn hở chút cứ cắn bậy thì cũng đáng bị loại trừ ra khỏi diễn đàn nhé
    bố mẹ bạn luôn chôn bạn bất cứ nơi đâu khi bạn chết bờ chết bụi nhé...vì họ dạy bạn ngu quá trong dòng họ không phân biệt đâu đúng đâu sai nhé
    Mồ mả tiên sư nhà bạn dạy cách trả treo ngoài xh như thế hả
    chửi mà cũng ngu thì thì tốt nhất ngậm mồm dùm cái

Last edited: 9 Tháng hai 2015
  7. ledinhloc

Nhìn cách nói chuyện của m là biết người ko có học thức rồi, ăn nói vô văn hóa quá mức:thumbsdown:.Cộng đồng này lập ra là để ae chia sẻ và giúp đỡ lẫn nhau, người đi trước chỉ người đi sau. Người ta ko biết thì hỏi, topic lập ra để bàn luận mà.M cảm thấy giúp được người ta thì giúp đàng hoàng, chứ đừng có kiểu chỉ người ta rồi bảo người ta ngu này ngu nọ. Chắc m thông minh lắm nên câu nào nói ra cũng như kiểu bố đời nhĩ:)

8. azion

azion Active Member

không học thức hay không chả quan trọng....chứ còn hơn cái thứ dùng kí hiệu quá đê tiện

9. hieuqx

hieuqx Member

@ledinhloc ns nhiều làm đéo gì vs loại đéo biết nghĩ này. Kệ cmn đi thím. Mình cãi nhau vs nó thành ra mình bằng nó à. Mình là ng có học phải bơn nó chứ @ledinhloc

ledinhloc thích bài này.
  10. ledinhloc

Bác nói chí phải(:

Đang học cài win tại Đại Học Công Nghiệp TPHCM

hieuqx thích bài này.
  11. azion

azion Active Member

học thức cao quá hả...ừ cao cao lắm...vậy mồm tuồn ra toàn phân không vậy....các thầy cô ở trường có dạy cách ăn phân và tự nhận cho là mình học thức cao....ôi trời ăn mày bá dơ mà sĩ diện thúi quá:D:D:D:D:D

12. zzone_lovezz

zzone_lovezz Active Member

Lại die ảnh bạn ơi

13. hieuqx

hieuqx Member

Ngu im

ledinhloc thích bài này.
  14. azion

azion Active Member

mày cũng im mẹ đi cho ông nội mày nhờ:laugh::laugh::laugh::laugh::laugh:

15. dellvenues

dellvenues Well-Known Member

16. liemnguyen89

liemnguyen89 New Member

hi chào mấy ban5 tình hình là mình mới mua đc 1 máy G pro F240L mà nghe đánh giá là hàng dựng híc mà sài thấy chạy củng bình thường nên không sao. Máy mình d0ang sử dụng Rom SphinX PRO V2.0 phiên bản android 4.4.2 mình muốn cài walkman purexaudio và cái knock code cho máy, mấy bạn có thể hướng dẫn giúp mình không tại hồi đó giờ mình chưa có làm mấy cái này bao giờ nên đọc cũng không hiểu lắm àh còn mấy cái file dow chết sạch hết rồi bạn nào còn up lại dùm mình với nhé thanks mấy bạn rất nhiều!!!

17. pacolisa

pacolisa Active Member

Đã thử làm theo #1 tới khúc
    Sau khi cài đủ bộ các bác vào System - - lib--soundfx thêm ".bak" vào 2 file sau rồi reboot lại máy. *libhearingprotection.so > libhearingprotection.so.bank *libbundlewrapper.so >libbundlewrapper.so.bankThì lại ko thấy file libhearingprotection.so để đổi tên,vậy làm thế nào ae? Chỉnh mấy cái kia thì tớ xem cái dòng Status driver nó ko có sáng(chắc là ko nhận driver), thử nghe nhạc thì chắc do tai trâu nên vẫn ko thấy cảm nhận đc gì khác biệt :(
    P/S: giá như ảnh ko bị lỗi thì hay :(

Last edited: 3 Tháng ba 2015
  18. hlong163

hlong163 Active Member

19. nguyentrunghieu997

nguyentrunghieu997 Moderator Staff Member

hlong163 thích bài này.
  20. hlong163

hlong163 Active Member

Ok bác. Tại thấy cái mới nên ham hố đó mà.