tư vấn chọn mua lg g3

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua' bắt đầu bởi Cà Chua, 26 Tháng bảy 2015.

1. Cà Chua

Cà Chua New Member

chào các bác. tình hình hôm nay lên hỏi thăm các bác ý kiến em đang định lên đời em g3 sau khi 2 năm dùng g2. g2 em mua chính hãng nên không suy nghĩ gì, giờ nghèo quá nên định lên đòi em g3 cũ thôi tầm 6 triệu +- 500k thôi. em thì chỉ face vói lướt web xem phim, em ghét cái nào nóng máy. đăc biệt ko chơi game, em chỉ quan tâm pin nó có thọt hơn g2 không thôi, vì g2 hiện tại em dùng hài lòng. theo kinh nghiệm các bác nên chọn g3 cũ loại nào: chính hãng hay xách tay hàn hay làm g3 cat 6. em chưa được sờ em cat 6 nhung thấy nó bị ám vàng ko biết nó có khó chịu không, các bác nào đi qua vào cho em xin cái lời khuyên.
    Cảm ơn các bác!

2. thuynin9

thuynin9 Member

G3 pin đuối hơn G2 một chút, còn lại ngon hơn. M đã dùng G2 vs G3 :-D
    Màn G3 đúng là có hơi ám vàng hơn so với G2. Nếu mua có chính hãng bản ram 3GB càng tốt ko thì Cat 6 cho khỏe b ạ :-)

Gửi từ LG-LS980 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

3. ziczacad

ziczacad New Member

G3 thì pin thua G2 chút xíu nhưng nói chung là dùng toẹt vời ông mặt trời. Em mới làm 1 con trắng bên drm.vn dùng tới giờ chả bị sao hết, hàng bên đó thấy còn zin cứng lắm, giá củng ok, có ship hàng toàn quốc nữa. pác rảnh thì ghé qua xem thử drm.vn/lg-g3-f400

anhtuan1993 thích bài này.
  4. Mr Hòa

Mr Hòa Member

bác mà ở hải phòng thì e khuyên bác nên ra 217 đà nẵng mua LG G3 về mà dùng. pin trâu, ít lỗi, máy đẹp.

5. thienminhmobile

thienminhmobile Well-Known Member

mỗi người mỗi cảm nhận khác nhau, có thời gian mời bạn ghé 52 Phạm Ngũ Lão, Phường 4, Gò Vấp cảm nhận và hãy quyết định nhé. Mua hay Không? No Star Where

6. Anhh Dũngg

Anhh Dũngg New Member

mua con G3 cat 6 ở minh hoàng mấy tháng rồi dùng vẫn mượt, đẹp như mới luôn. chưa có vấn đề j bác ạ. đúng là hàng tốt

7. azion

azion Active Member

G3 cat 6 mượt thì không hẳn đâu....tạm thôi...so note 3 đa nhiệm và pin coi như rớt đài chứ đó mượt và trâu bò gì