tu vấn chọn mua g2 docomo ơ hà nội

Thảo luận trong 'LG G2 Nhật Bản - G2 Docomo, G2 Isai' bắt đầu bởi hailungdanh, 6 Tháng năm 2014.

1. hailungdanh

hailungdanh Member

Hiện tại mình muốn mua một em g2 docomo ơ ha nội mình đang ban khoan ơ cellphones msmobile và di động thông minh thương gia nào kèm phụ kiện tốt vậy anh em. Với lại cửa hàng nào giá hợp lý nhất .một thac mắc nữa là pin của em nó la 2900 vậy pin khác có thay được không. Rom có ho tro cho dcm không song có khỏe ko

2. thaihoang11101989

thaihoang11101989 New Member

mình nghe nhiều phốt của cell nên khuyên bạn đừng nên mua ở đấy, t6 tuần trước mình xúc em này ở msmobile rồi, thái độ tương đối tốt, nhân viên kỹ thuật khá là nhiệt tình, mấy hôm nữa mình đến lấy hộp + làm lại rom, nếu thái độ vẫn tốt như lúc mua máy thì sẽ đặt niềm tin tưởng lớn ở đây, còn didongthongminh thì mình ko biết rõ lắm vì chưa mua bao giờ. Khuyên bác nên mua ở ms :)

3. nguyentu

nguyentu Active Member

G2 docomo bên mình ngày kia về giá 6tr600. Nếu bác tin tưởng mời bác ghé qua cửa hàng tham khảo máy tại chỗ mình.

4. hailungdanh

hailungdanh Member

dự kiến trong tuần này sẽ rước em ay về mà.nguyen tú 6.6 nghe hấp dẩn qúa

5. atulaphan

atulaphan Active Member

MSmobile là cửa hàng bán điện thoại xách tay hàng đầu ở VN từ trước đến giờ, đc đưa lên VTV2 mấy lần rồi --> uy tín cao nhất, đáng tin cậy nhất. Còn những nơi khác mới xây dựng thương hiệu còn cần kiểm chứng dài dài.

6. huyminh

huyminh Active Member

muốn bán được nhiều hàng thì ngoài giá cả ra người mua hàng còn quan tâm đến chế độ bảo hành và hậu mãi,nói bảo hành tốt đấy nhưng khi mang máy đến cứ để bao nhiêu ngày,rồi khất lần..rồi đổ cho lỗi người dùng...,tâm lí khách hàng chỉ cần 1 lần như vậy là chán ngán lần sau đầu ra đi không thèm ngoảnh lại.

nguyentu thích bài này.
  7. Truong Vu

Truong Vu Member

Vote cho MSmobile

8. gunzok

gunzok Member

toàn bọn chân gỗ vào bình loạn , cái 4rum này toàn chân gỗ của 1 vài của hàng :laugh:

9. huyminh

huyminh Active Member

Trừ mình nhé,trước mình toàn mua của Trungmobile,4 chiếc của novo29,lần đầu mình ship hàng TTmobile nhưng khá hài lòng về phong cách và chất lượng máy.

nguyentu thích bài này.
  10. vipnongthon

vipnongthon Active Member

vote cho msmobile

11. yuduy

yuduy Member

Mình cũng mua hàng ở MSmobile 2 lần rồi, chém gió với Mr Muộn cũng lần thấy cũng nhiệt tình. Tính mình chọn máy cực kỹ, nhất là khi mua hộ người quen nên mỗi lần mua là test chán chê rồi đổi qua đổi lại máy này máy nọ nhưng CH cũng không có ý kiến khó chịu gì. Hàng thì chưa bao giờ phải bảo hành (chỉ có 1 em về dùng vài hôm thấy hơi hở sáng đem qua đổi con khác luôn mặc dù phải chờ vài hôm có hàng về). Nói chung là thấy MSmobile cũng nhiệt tình, hàng chất lượng tốt. Mỗi khoản mỗi lần up ROM chờ hơi bị lâu, có lúc lên đến 3 tiếng T_T
    cellphones và dđtm thì đều mới vào vài lần lân la chém gió xem máy thôi chứ chưa mua. Qua các lần vào ngồi chơi, hỏi han xem máy thấy có cảm tình với dđtm hơn cellphones. Đang tính đợt này có dịp về HN làm 1 em G2 dcm. Cũng thích thích mua chỗ dđtm của bác Kim nhưng đang phân vân hay lại quay lại MSmobile (không biết giờ MSmobile còn chính sách giảm 200K cho khách cũ không :D)

12. Lộc

Lộc Uy tín là thật

Bên mình cũng mới về G2 Docomo, giá 7250K, phụ kiện sạc 1.8A zin, cáp Docomo chính hãng. Tặng dán màn hình và tai nghe Sony MH650 xịn.

Bảo hành 12 tháng, 1 đổi 1 trong 3 tháng nguồn và màn hình.

Nếu có thời gian bạn thử ghé bên mình coi.

Thanks!

13. ngoclinh0309

ngoclinh0309 New Member