Hỏi Tư vấn dùm miếng dán trong suốt chống vân tay!!!

Thảo luận trong 'LG Optimus G Pro' bắt đầu bởi tony bui, 16 Tháng năm 2014.

1. tony bui

tony bui Member

Em đã thử qua rất nhiều loại miếng dán nhưng thấy chưa ưng ý cái nào. Cái trong suốt thì bám rất nhiều vân tay, còn lại nhám chống dc vân tay nhưng lại làm mờ màn hình. Bác nào bik có loại nào đặc biệt tư vấn cho em với ạ.

2. ldp_33

ldp_33 Well-Known Member

up phụ bạn :laugh:

tony bui thích bài này.
  3. Vũ Nam Anh

Vũ Nam Anh Member

https://www.nhattao.com/threads/dan...-lg-samsung-htc-sony-sky-iphone-ipad.3040938/
    Của bác đấy nhé chống vân chống va đập trong như dán bt, sờ đã thấy yên tâm r. Hn vừa đi dán, may hn không nóng, từ nhà mình ra đấy 14km may mà bõ chữ k thi... Thêm cái là ông chủ shop hn trời nóng run tay dán lệch bố cái màn r. có chỗ thừa có chỗ thiếu, mai đến nhờ xử lí lại chứ k thì lắp cái ốp sillicon cứ cênh cênh =='

tony bui and ldp_33 like this.
  4. tony bui

tony bui Member

Mình ở SG ko bik có chỗ nào bán tương tự ko nhỉ ?

5. minhvu

minhvu Active Member

không phải dán , vì màng hình đã phủ lớp cường lực không dễ bị trầy , dán vào đôi khi làm xấu thêm . Nếu bị tác động quá mạnh dẫn đến trầy , nứt , vỡ màng hình thì giá trị cả phone kg còn nói chi đến màng hình ...

6. Vũ Nam Anh

Vũ Nam Anh Member

Mình chịu, nếu khó quá bạn có thể nhờ shop ship ra r chuyển khoản, xong tự dán hoặc mang ra cho thợ dán :/

7. bachikho

bachikho New Member

có lẽ miếng kim cương đáp ứng được yêu cầu của bác (nó chống vân tốt hơn miếng trong suốt mà sáng hơn miếng chống vân), nói chung nó là trung bình cộng của miếng trong và miếng chống vân (tất nhiên nó ko sáng đc như miếng trong và cũng dễ bám vân hơn miếng chống vân)