Tổng hợp tư vấn lg g pro2 vs lg g3 isai vs lg g3

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua' bắt đầu bởi lãoĐại, 25 Tháng mười một 2014.

1. lãoĐại

lãoĐại New Member

Tình hình là e có chút $ đag tính mua 1e về nhưg đag phân vân giũa lg g pro2 & lg g3 cũg & lg g3 isai . các bác pro tư vấn giùm e đk ạ thank ……………!

2. tuancimexco

tuancimexco Active Member

G3 isai hiệu năng tốt,chống nước chống bụi,giá đang mềm,thấy bên msmobile đang bán 6t8.

3. cavangpro

cavangpro New Member

Hàng nhật luôn được đảm bảo, múc em LG g3 isai đi :D

lãoĐại thích bài này.
  4. lãoĐại

lãoĐại New Member

Thank các bác nha nhưg e thấy g3 isai có phín bấm ở sau có khó ấn quá k các bác

5. tuancimexco

Đấy là phím tăng giảm âm lượng,mấy khi dùng đến nó mà sợ khó hay dễ bấm.mình dùng dt chẳng mấy khi động vào phím đó.

lãoĐại thích bài này.
  6. lãoĐại

lãoĐại New Member

Oki e cũg thếy zịa bác ak vậy bác dùg qua lg g3 isai chưa ạ . thiết kế đằg sau of nó có tệ quá k bác

7. tuancimexco

Mình chưa dùng nhưng đã qua cửa hàng cầm qua e này thấy cũng khá ngon,chỉ tội pin liền ko thay dc lên dùng nhiều thì phải mua thêm cục pin dự phòng.vừa xem bên msmobile.vn còn có 6t5 giá thơm quá,xúc luôn đê bạn ơi ko nó lại lên giá đấy.

lãoĐại thích bài này.
  8. lãoĐại

lãoĐại New Member

Oki thank bác để xin ý kiến of mấy bác nữa xem sao e cũg kết e này quá ak

cavangpro thích bài này.
  9. cavangpro

cavangpro New Member

Mình đang dùng em g2 isai, còn g3 thì đã test thử qua, đánh giá chung do hàng nhật nên ko được quen tay cho lắm (cái này dùng rồi thì sẽ quen vs cũng ít dùng), vs lại con này 5.5 inch nên hơi to, thao tác hơi bất tiện 1 chút. Được cái nhìn ở ngoài long lanh và đẹp hơn trong ảnh nhiều. Màn hình nét, cảm ứng mượt, chụp ảnh rất khá với nhiều tính năng hay. Máy chạy ngon, chơi game ổn.
    Theo mình bạn nên mua màu trắng vì hàng isai này bị bám vân tay nên nếu dùng màu đen nhìn xấu hơn 1 chút (mình đang dùng màu đen vì lúc mua hết màu trắng :cry: )
    Tổng quát thì con G3 isai này khá ổn so với giá, nếu có vote thì mình cho 9đ em này
    chúc bạn mua được máy ưng ý
    P/s: giá các cửa hàng niêm yết là giá rẻ nhất cho màu xanh, các màu khác sẽ đắt hơn như màu đen vs trắng thì tăng thêm khoảng 300k đấy nhé :)

lãoĐại thích bài này.
  10. locmobile_tv

locmobile_tv Member

Mình thích Gpro2 hơn. Về cấu hình thì 2 con này tương nhau, G3 hơn ở màn 2K nhưng quan điểm của mình vẫn là màn 2K trên thiết bị màn hình nhỏ hơn 6inches là lãng phí. Với lại mức giá của Gpro 2 thời điểm này khá tốt, rất đáng để cân nhắc nếu có nhu cầu mua điện thoại mức giá tầm dưới 10tr.

Last edited: 27 Tháng mười một 2014
    lãoĐại thích bài này.
  11. lãoĐại

lãoĐại New Member

Thank các bác nha!! Nhìu bác góp ý vậy e vui lắm vì các bác đã tư vấn giúp e . nhưg e vẫn đag fân vân quá ạ :(

12. tranmanhhoan

tranmanhhoan Member

Mình đã dùng Vu 2, thấy hàng LG dùng cũng thích, giá mềm, nhiều tính năng riêng thú vị. Chỉ 1 điều nhiều người phản ánh hàng LG hay loạn cảm ứng. Mình cũng chẳng hiểu loạn cảm ứng là như thế nào. Thế là bán Vu 2 sau 1 thời gian. Giờ vẫn tiếc, vẫn muốn dùng LG nhưng vẫn lo ngại khoản loạn cảm ứng (Nghèo nên lo nhiều vậy đó các bạn). Mình cũng kết Gpro 2 lắm. Nhờ các bạn cho thêm ý kiến về vấn đề loạn cảm ứng của Gpro 2 để mình cân nhắc cái. Thanks các bạn.

13. namdv

namdv New Member

gpro 2 ra giua troi nang la hay chet