Tin tức Tuyển quản trị diễn đàn

Thảo luận trong 'Nội quy - Thông báo - Hướng dẫn' bắt đầu bởi 192.168.1.1, 9 Tháng mười hai 2015.

1. 192.168.1.1

192.168.1.1 Administrator Staff Member

Chào các bạn!
    Hiện do tính chất công việc mình, anh @hoangnova và rất nhiều mod trên diễn đàn đã không có đủ thời gian để quản lý các box và toàn bộ nội dung của diễn đàn, dẫn tới tình trạng nhiều box có tình trạng spam bán sản phẩm trong các box con mà chưa được xử lý
    Vì vậy hôm nay với sự thống nhất của các admin diễn đàn, mình xin thông báo 2 việc
    - Tiến hành unset bộ máy BQT cũ với các Mod đã không có hoạt động trên diễn đàn trong thời gian vừa qua! Rất cảm ơn các bạn vì các đóng góp của các bạn trong quá trình xây dựng và phát triển diễn đàn từ trước đến nay
    - Tiến hành tuyển bổ sung các thành viên đảm nhiệm vị trí Mod tại các box của diễn đàn !
    Yêu cầu: Năng nổ, nhiệt tình, có hiểu biết về smartphone và dòng điện thoại mà bạn muốn ứng tuyển vào box đó! Cũng như muốn thể hiện mình với cộng đồng
    Ngay bây giờ các bạn có thể ứng tuyển tại đây theo mẫu
    + Họ tên
    + Số điện thoại
    + Box muốn quản lý
    Mình sẽ tiến hành theo dõi và set các bạn vào các box tương ứng nếu thấy các bạn đáp ứng được trọng trách quản lý, hỗ trợ cho box các bạn quản lý
    Trân trọng!
    Admin 192.168.1.1

bác sĩ mobile and AnhKiet like this.