HCM Vài Em LG Và Sky Hàng Korea Giá Tốt !!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Bán điện thoại' bắt đầu bởi dangkhoi200828, 17 Tháng ba 2014.

1. dangkhoi200828

dangkhoi200828 New Member

Show Hình Em Nó
    Em đầu tiên ( LG G2 F320 )
    Em này là LG G2 F320 , ngoại hình em nó đẹp 99% like new . Em nó zin 100% chưa bung . Cấu hình với chức năng em nó mấy bạn seach google dùm mình nha .
    Phụ kiện : Full box không thiếu món nào ( 2 pin , dock sạc , sạc cáp , tai nghe . Tất cả đều zin theo máy .)
    Giá : 8tr2 ( Fix nhẹ cho bạn nào mua nhanh )
    Em Thứ 2 LG GX ( F310 )
    Em này là LG GX F310 , ngoại hình em nó đẹp 99% like new . Em nó zin 100% chưa bung . Cấu hình với chức năng em nó mấy bạn seach google dùm mình nha .
    Phụ kiện : Full box không thiếu món nào ( 2 pin , dock sạc , sạc cáp , tai nghe . Tất cả đều zin theo máy .)
    Giá : sold ( Fix nhẹ cho bạn nào mua nhanh )
    Em Thứ 3 LG Vu3 ( F300 )
    Em này là LG Vu3(F300) , ngoại hình em nó đẹp 98% . Em nó zin 100% chưa bung . Cấu hình với chức năng em nó mấy bạn seach google dùm mình nha .
    Phụ kiện : Sac cáp zin + clip cover ( em này chỉ co clip cover thôi )
    Giá : 5tr8 ( Fix nhẹ cho bạn nào mua nhanh )
    Em thứ 4 LG Gpro (F240)
    [​IMG]Em này là LG Gro F240 , ngoại hình em nó đẹp 99% like new . Em nó zin 100% chưa bung . Cấu hình với chức năng em nó mấy bạn seach google dùm mình nha .
    Giá : 5tr9 ( Fix nhẹ cho bạn nào mua nhanh )
    Em thứ 5 LG G ( F180)

Em này là LG G F180 , ngoại hình em nó đẹp 99% like new . Em nó zin 100% chưa bung . Cấu hình với chức năng em nó mấy bạn seach google dùm mình nha .
    Phụ kiện : Full box không thiếu món nào ( sạc cáp , tai nghe . Tất cả đều zin theo máy .)
    Giá : 4tr2 ( Fix nhẹ cho bạn nào mua nhanh )
    Em thứ 6 LG GK ( F220)

Em này là LG GK F220 , ngoại hình em nó đẹp 96% trầy nhẹ trên góc tí xíu thôi còn lại là đẹp hết nha . Em nó zin 100% chưa bung . Cấu hình với chức năng em nó mấy bạn seach google dùm mình nha .
    Phụ kiện : Full box không thiếu món nào ( sạc cáp , tai nghe . Tất cả đều zin theo máy .)
    Giá : 5tr ( Fix nhẹ cho bạn nào mua nhanh )
    Em thứ 7 Sky A870[​IMG]

Em này là Sky A870 , ngoại hình em nó đẹp 98% . Em nó zin 100% chưa bung . Cấu hình với chức năng em nó mấy bạn seach google dùm mình nha .
    Giá : 5tr4 ( Fix nhẹ cho bạn nào mua nhanh )Tất cả máy của mình đều xách tay từ korea nên các bạn cứ yên tâm về chất lượng nha . Máy bán ra đều bao test 7 ngày .
    LH : 0938 07 96 97
    DC : 76/92 Phan Tây Hồ P7 , Quận Phú Nhuận ( Chỉ bán tại nhà , không ship )
    Dưới đây là một số em chỉ co máy và sạc zin , không co box

2 em này là Sky A870 , em nó ngoại hình đẹp 98% , máy zin 100% chưa bung . Mọi chức năng của em nó đều ok hết không bị lổi nhỏ nào . Cấu hình với chức năng em nó các bạn seach google dùm mình nha .
    Giá cho em nó là : 4tr9 ( Fix nhẹ cho bạn nào mua nhanh )
    Phụ kiện : Sạc cáp

2 em này là LG F240 em màu trắng đẹp 98% , em màu đen thì 95% bị trầy nhẹ ở góc trên cả 2 em nó đều zin 100% chưa bung . Mọi chức năng em nó ok hết không bị lổi nhỏ nào hết . Chức năng và cấu hình em nó mấy bạn cũng seach google dùm mình nha
    Giá cho em màu trắng là : 5tr2
    Em màu đen là : 4tr7 ( Fix nhẹ cho bạn nào mua nhanh )
    Phụ kiện : Sạc cáp
    Em tiếp theo
    2 em LG GK F220 ngoại hình của 2 em nó thì như hình nha , một em thì bị mẻ viền , em màu đen thì bị nứt nhẹ cảm ứng ở góc trên tí xíu không ảnh hưởng gì hết nha dán keo lên lả không thấy nứt luôn . 2 em nó chỉ bị phần đó thôi còn lại là đẹp leng keng không trầy . Máy em nó thì zin 100% chưa bung . Chức năng em nó thì ok hết không bị bất kỳ một lổi nhỏ nào . Cấu hình và chức năng em nó mấy bạn seach google dùm mình nha .
    Phụ kiện : Sạc cáp zin theo máy
    Giá cho em màu trắng : 4tr ( Fix nhẹ cho bạn nào mua nhanh )
    Giá cho em màu đen : 3tr5 ( Cũng fix nhẹ cho bạn nào mua nhanh )
    2 em F180
    Thêm 2 em LG F180 một trắng một đỏ , máy đẹp 98% zin 100% chưa bung . Chức năng em nó thì ok hết không bị bất kỳ một lổi nhỏ nào . Cấu hình và chức năng em nó mấy bạn seach google dùm mình nha .
    Phụ kiện : Sạc cáp zin theo máy
    Giá : 3tr7 ( Fix nhẹ cho bạn nào mua nhanh)
    Tất cả máy của mình đều xách tay từ korea nên các bạn cứ yên tâm về chất lương nha . Máy bán ra đều bao test 7 ngày .
    LH : 0938 07 96 97
    DC : 76/92 Phan Tây Hồ P7 , Quận Phú Nhuận ( Chỉ bán tại nhà , không ship )

Last edited: 20 Tháng ba 2014
  2. louiszhang

louiszhang Member

Hàng ngon giá tốt . Ngại mỗi khoản bảo hành .

3. dangkhoi200828

thank alllllllllllllll

4. dangkhoi200828

5. dangkhoi200828

6. trungnguyenkg

trungnguyenkg Active Member

g2 bản gì zậy bạn