Hỏi Vấn đề về loạn cảm ứng của LG G

Thảo luận trong 'LG Optimus G' bắt đầu bởi Mr.Bờm, 22 Tháng mười 2013.

1. TT10

TT10 New Member

cho vào blacklist ngay, khuyến khích các bác là cứ mua hàng brandnew cho chắc cú và chỉ xài sạc cáp theo máy thôi cho dù là sạc cáp cũng của LG mà dòng máy khác cũng đừng có xài, ko làm rơi rớt và khi xài thì lướt cảm ứng nhẹ nhàng thôi chứ đừng có gõ cành cạch, của bền tại người mà :)

2. dungpro456

dungpro456 New Member

thế s3 có lỗi lầm j ko mấy bác

3. caophilam

caophilam Well-Known Member

A này lợi dụng quảng cáo đây là trọng tội tuyên án tử hình . hihi

4. jerrykist

jerrykist Active Member

5. vuut

vuut Well-Known Member

SAO mình check bằng LG IMEI CHECKER 1.2 f180 cái gì cũng có ..riêng ngày sx kg có thấy?????? may f180 L imei :
    354282052252737

6. vananuan

vananuan Well-Known Member

Xem anh em tranh luận với nhau thật máu lửa !
    Mình rất may mắn khi mua 1 em G ở DidongViet về dùng đến giờ vẫn bình an . mình đã vài lần ghé qua nhờ các bạn bên DidongViet giúp đỡ và cảm nhận các bạn ấy rất nhiệt tình ,chiu khách.
    CÓ thể trong mua bán có những trục trặc ngoài ý muốn ,không ai dám đảm bảo hàng chính hãng sẽ không lỗi lầm gì .
    ===========
    Mình nghĩ anh em nào có thắc mắc thì nên hẹn gặp nhau vào một buổi Cafe nho nhỏ để cả 4 bên cùng hiểu về nhau hơn : người mua,DidongViet,LGViet và các bạn ham vui cùng ngồi lại đánh giá vấn đề .
    Bản thân mình cũng có buôn bán nhỏ,cũng bị khách hàng chơi xỏ nhiều lần mà ấm ức:
    Cái máy đang dùng cả năm trời vẫn đang tốt đẹp,thằng bạn mua lại thì mình bán.về nhà nó cài đặt thế nào để liệt hím HOME rồi mắn vốn mình bán hàng đểu.
    mình kiểm tra thì thấy vào Recoverry các nút hoạt động tốt nên mới chạy lại máy cho nó và nút HOME sống lại.
    tói lúc tra khảo thì nó cài tè le ứng dụng China và mấy cái nguy hiểm ....
    ================
    Chủ đề nên dừng lại ở đây và hẹn gặp nhau vào 1 buổi cafe là ổn nhất , 4rum công nghệ không phải nơi để tranh luận mất tình cảm như thế này !

didongviet.vn thích bài này.
  7. vananuan

Mình xin cung cấp cho bạn 1 đường link để bạn rút lại lời nói vừa rồi : http://www.tinhte.vn/threads/co-nen-mua-dien-thoai-o-msmobile-hay-khong.2160059/#post-40175965
    Xin lỗi @msmobile vì mình không có ý xấu ,chỉ muốn cái nào đúng cái đó .

8. didongviet.vn

didongviet.vn Member

Rất cảm ơn bạn đã có những ý kiến khách quan, những vị khách như bạn rất ít, vì tất cả đều không muốn "ăn đá" từ các Hero keyboard và từ những "c ch chân gỗ" muốn dìm hàng 1 ai đó.
    Phục vụ cả ngày vài trăm người, cả tháng cả vạn người, người ta bảo làm dâu trăm họ còn khó, huống gì đến Didongviet mình làm dâu cả vạn người thế này.
    Mỗi lần xảy ra sự cố, bên mình luôn muốn dĩ hòa dĩ quý, và khi làm việc trực tiếp khách hàng 10 người thì ít mình cũng có thể làm hài lòng được 8, còn lại thì thật sự mình xin thua.
    Còn các bác nào chưa 1 lần sử dụng sản phẩm tại Didongviet.vn vui lòng đừng phán, đừng làm như vậy, vì như thế các bạn vô tình thành cái bàn ... đạp ..... cho những c ch cạnh tranh ko lành mạnh đi bêu bao mình.

Sau bài viết của bác @vananuan, chắc hẳn sẽ có vài bác vào bảo rằng ồ ồ à à... đây là chân gỗ, chân gẽ vào nói giúp nói dép .....w..w.. thì bạn @vananuan cũng đừng buồn, chỉ vì điều đó mà diễn đàn riết chỉ còn diều hâu, chứ không còn chim ưng hay họa minh là thế :(

NÓI THẬT, trong LGviet này, vì lúc đầu mới ra mình không để ý vì quá bận rộn, nên không thể care hết mọi việc trên này. Nhân cơ hội đó 1 số con cờ, đã lợi dụng và rêu rao làm tổn hại đến hình ảnh mình.
    Nhưng xin thưa, từ nay mỗi ngày tôi đều dành thời gian để trực triến với các bạn ở đây, chỉ cần có bất cứ điều gì liên quan đến Didongviet.vn các bác chỉ cần tag mình vào, xin lỗi những lúc nào ko đi công tác thì trong vòng 24h sẽ có mặt để đối chất 1 cách cụ thể với các bác ngay ạ

Cảm ơn bác đã ủng hộ ạ!
    RẤT CẢM KÍCH SỰ ƯU ÁI VÀ QUAN TÂM CỦA ANH EM ĐÃ DÀNH CHO DIDONGVIET THỜI GIAN QUA.

THẬT SỰ RẤT LẤY LÀM XIN LỖI VÌ ĐÃ PHỤ LÒNG ANH EM VỀ VIỆC KHÔNG THEO SÁT SAO TÌNH HÌNH ANH EM PHẢN ÁNH, VÀ CŨNG VÌ SỰ PHẢN HỒI CHẬM TRỄ ĐÃ LÀM CHO ANH EM KHI GẶP BỨC XÚC ĐÃ KHÔNG ĐƯỢC GIẢI ĐÁP TƯỜNG TẬN GÂY RA NHỮNG HIỂU LẦM KHÔNG ĐÁNG CÓ

VÀ 1 SỐ KẺ ĐÃ LỢI DỤNG những điều đó ĐỂ ĐỔ NƯỚC THEO MƯA :(

Và nay, Đạt của Toxic đã quay lại nhé bác, mời các bác đến để sử dụng lại 1 lần dịch vụ của Didongviet.vn nhé.

Sự khác biệt rất rõ nét tại Trung tâm nhận hỗ trợ bảo hành và xử lý vướng mắt của Didongviet.vn tại địa chỉ 117 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa kao, Quận 1.
    Moị thắc mắc vui lòng gửi trực tiếp về địa chỉ email dat.nguyen@didongviet.vn các bạn nhé.

P/s: còn các c ch là tg muốn ném đá hay ném quần gì thì xin mời vào, em xin lấy rỗ hứng hết ạ.

ĐỀ NGHỊ: MOD nên kiểm tra lại IP, nếu IP nào trùng nhau, vui lòng del tất cả các comment hoặc ban nick tất cả các nickname đấy nặng hơn là chặn IP hoàn toàn, nhằm mục đích làm sạch hơn diễn đàn cũng như tạo ra 1 sân chơi công bằng hơn

9. toanhc33c

toanhc33c Member

sao phải rút lại, mình đã qua đó mua, theo nhiều người và cả mình đánh giá thì Ms mobile làm ăn uy tín, mình khuyên bạn nên qua MS mobile mà mua, không may máy có vấn đề gì thì chính sách bảo hành của MS vẫn còn tốt chán đấy

10. vananuan

Do bạn nói chưa có dấu tích gì.

11. toanhc33c

toanhc33c Member

mình thấy cách nó phục vụ được, dấu tích có thể có, nhưng chưa đến mức làm người mua cảm thấy không chấp nhận được,

tienhoang747 thích bài này.
  12. nguy3nct09

nguy3nct09 Member

Các bạn ơi thực sự thì mình nhìn ảnh kia mình cũng ko biết thế nào là hàng dựng. Các bạn có thể chỉ cho mình biết với được ko?

13. toanhc33c

toanhc33c Member

ban xem clip nay xem

nguy3nct09 thích bài này.
  14. nguy3nct09

nguy3nct09 Member

Mình thấy mấy cái ảnh kia ko giống với hàng giả trong clip lắm. Ai có thể chỉ rõ cho mình hơn được ko?

15. jerrykist

jerrykist Active Member

LTE2 thì dính bệnh bộ nhớ nhé bác :D

16. jerrykist

jerrykist Active Member

mình xài sạc zin theo máy 1.2A toàn chữ hàn xẻng mà cũng bị nè bạn, nghi vấn là màn hình LG lởm :eek:

17. jerrykist

jerrykist Active Member

ko có màn hình cảm ứng nào bảo hành 12 tháng đâu, coi chừng lừa đảo đó, đến hàng chính hãng còn ko cam kết bảo hành màn hình thì nói gì hàng thay :oops:

didongviet.vn thích bài này.
  18. jerrykist

jerrykist Active Member

bác này dân thương gia nên chắc giàu có, 4 5 củ chắc ko thành vấn đề nên mới mạnh miệng dữ vậy :D

19. xinloiem1012

xinloiem1012 Active Member

trước đến này toàn mua hàng full box, nói chung chơi đồ điện tử là xác đinh hên xui đi ngày hôm nay nó sống nhăn răng ngày mai nó chết biết đâu mà lần,các bác vào ném đá thế cũng hơi quá đáng,vào trong nghề mới thấy cái khó của nó,hàng dựng thì nhiều quan trọng là dựng ngon hay không thôi,dựng đồ ngon dùng cũng không sao hết

20. didongviet.vn

didongviet.vn Member

Chính xác là màn hình không ai dám bảo hành 12 tháng, cả hãng sản xuất.

vananuan thích bài này.