Hỏi Về màn hình cảm ứng và Bộ nhớ trong điện thoại SU640

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 1' bắt đầu bởi Pham Hau, 2 Tháng sáu 2014.

1. Pham Hau

Pham Hau New Member

Em có 2 thắc mắc như trên nhờ các bác tư vấn ạ:
    1: về màn hình cảm ứng của em nó, em mới mua được hơn 2 tháng em này, thời gian đầu dùng ngon lành, em KHÔNG dùng sạc Zin. cắm vào lúc đầu thì cảm ứng không bị loạn, nhưng để sạc qua đêm sáng dậy sờ đến nó thì không mở được khóa vì cảm ứng loạn không ấn được gì :eek:, dùng 1 thời gian như vây em chuyển sang sạc bằng laptop, tự dưng 1 hôm cảm ứng em nó tậm tịt rồi die hẳn :cry::cry:, em tưởng bị loạn nên tháo pin ra để chờ nhưng lắp lại vẫn không được, bây giờ thì cảm ứng cứ để lâu lại chạm được vài cái xong lại đơ dài dài, cứ như thế đến nay :geek:.... vậy cảm ứng của em như thế là hỏng chưa hả các bác? có xử lý được không hay phải thay? à mà em cũng hay Up ROM àny ROm kia nữa :oops:... không biết có phải tại Up rom nhiều mà bị như thế không:roflmao::roflmao:?
    2. 1 vấn đề nữa là bộ nhớ trong của nó, ghi là 4GB thì dùng cho System 2GB, còn trống 2GB nhưng em không làm gì được với 2GB còn trống này, cài Game với các ứng dụng nó toàn cài vào thẻ nhớ thôi, có bác nào dùng được 2GB này không chỉ em với :notworthy:???

:(:(:(

2. Laiquangmanh

Laiquangmanh Active Member

Cảm ứng của bác phải sửa hoặc thay,bộ nhớ thì bác vào game hoặc ứng dụng chuyển sang máy là ok

3. hieu9xhanam

hieu9xhanam Member

ban xác đi bạn

4. nguyễn duy cảnh

nguyễn duy cảnh New Member

máy m cũng bị loạn như thế.đang ngĩ cách sửa ntn đây????

5. hieu9xhanam

hieu9xhanam Member

ĐANG CÓ MỘT EM SU 760 CÒN MAIN. AI CÓ MÀN:cry:, VỞ RÃ XÁC BÁN CHO MÌNH