Hỏi Về việc khóa bộ nhớ

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 2' bắt đầu bởi marofin, 14 Tháng tám 2014.

1. marofin

marofin Member

Mình mún mua máy nhưg ngại cái lỗi khóa bộ nhớ máy đó...các bác có bik nguyên nhân không...làm sao để ko bị lỗi này ak...e cảm ơn...

2. ggunf

ggunf Active Member

1.Lựa các nơi bán BH trọn đời lỗi này.
    2.Nguyên nhân do sạc nguồn điện không ổn định gây sốc điện->gây ra khoá, sạc củ sạc không đúng(có thể thôi), máy dựng và xung đột phần cứng :laugh: mình biết nhìu đó và gặp cái sốc điện và cái máy dựng thôi, mà cái vụ dựng gây ra thỳ củng chả thấy bị nhìu. Tuỳ vào ăn ở nửa :D

3. hsrose

hsrose Đột tử

Một số lô máy lte2 do con mmc 16gb toshiba bị lỗi từ đầu (cafe.naver.com) hoặc bị rơi va đập sốc điện làm hỏng bộ nhớ, theo mình biết từ g2 trở lên mới có vụ khóa máy từ xa

4. Khoảng Cách

Khoảng Cách Active Member

mình cũng nghĩ thế vì số bị không phải là nhiều như mấy vụ loạn c.ư của G.khóa bộ nhớ lte2 như kiểu trúng độc đắc :D.máy mình mua được nửa năm nên chưa giám nói gì mạnh nhưng máy thằng bạn mình mua hơn năm rồi chơi game cài ứng dụng choe choét cha bảo gì.chơi class of clan máy nóng quá tự tắt nguồn luôn mà bao lần rồi cũng chả saoì:like:.nói chung là do ăn ở:laugh:

5. Khoảng Cách

Khoảng Cách Active Member

bạn cứ mạnh dạn cưới em nó về dùng đi.dùng rồi mới thấy lựa chon của mình là đúng đắn.máy rất mượt cấu hình thì đủ chiều bạn tất cả mọi game và ứng dụng nhưng mình thích nhất ở lte2 là vẻ men của nó.:inlove:.rất hợp với cánh ae mình:D

6. marofin

marofin Member

thế mình can đảm mua rùi..nói thật nói bảo hành khóa bộ nhớ nhưng mình cũng ko tin là bảo hành cho mình

7. hsrose

hsrose Đột tử

mua lg g hoặc lte3 dùng 4.4.2 luôn cho lẹ, lte2 còn phải chờ một thời gian nữa mới có KK