Hỏi về downgrade rom P940

Thảo luận trong 'LG Prada 3.0' bắt đầu bởi zupham, 15 Tháng mười hai 2013.

1. zupham

zupham New Member

Tình hình là hôm bữa thấy mọi người cài thémes này nọ, uprom tùm lum nên cũng ham hố, sẵn máy đang chạy bản v20d 4.0.4 đã root nên up luôn lên 4.2.1. Xài thì mượt lắm, nhưng k lấy được bản backup danh bạ và pin hao kinh khủng. Nên bay giờ mình muốn trở về 4.0.4 như hồi đó. Trên diễn đàn thì toàn chỉ uprom chứ k ai chỉ dowrom cả, chỉ nói đơn giản là KDZ. Mà hướng dẫn KDZ thì toàn là 2.3 lên 4.0. Bây h mình muốn downgrade thì phải làm thế nào. Nói kỹ kỹ chút nha. Mình k rành về cái này. Cảm ơn trước nhé :x
    Sẵn tiện thấy mọi ng mod giao diện khác, lockscreen xperia đẹp wá. có cách nào để mình cái k? Máy mình LGVN P940 nhé

2. zupham

zupham New Member

bạn nào giúp mình với, vào KDZ toàn bị treo máy thôi. K thì nó vào LG mobile support tools rồi treo. chán ghê

3. thanhhanhlove

thanhhanhlove Active Member

http://www.tinhte.vn/threads/lg-pra...nghe-giao-luu-chia-se-kinh-nghiem-••.1253753/

đ0.c kỹ x0ng rùi làm nhé bạn

4. zupham

zupham New Member

sao cứ lúc cài xong, nhấn upgrade start thì nó cứ hiện lên lg mobile support tool, sau đó đứng chương trình và không điều khiển hiện gì để chọn language và country cả