Chia sẻ Vừa bị dính quả lừa,chia sẻ cho a em :D

Thảo luận trong 'LG Optimus G' bắt đầu bởi giolangduhy, 7 Tháng tư 2014.

1. giolangduhy

giolangduhy New Member

E vừa bị lừa chia sẻ chút cho các bác tránh ạ.E hôm qua có lên mạng mua của 1 đôi trai gái sđt 0977298813,đi xe biển Nam Định,sơn móng tay đen:laugh:,nó kêu như học ĐH Luật j ấy.E nt mua máy kêu họ ở đâu,họ kêu ở giải phóng e kêu mình gần y học cổ truyền,thì họ lại kêu đang đi chơi ở cầu tó tới đi.E lúc ấy đang ở nhà bạn gần 103 chơi nt họ như vag,thì họ nói đang ở cầu trắng nhất quyết muốn bán máy cho e,e cũng ngu ko bít gì lên gặp mua máy.Máy kiểu j xem thông tin bản optimus G-180 lại sản suât ở LG VN,có tem LGEVN đàng hoàng,và nhà phân phối,bảo hành là siêu thị smartphone 116 thái Hà Đống Đa-HN,nhìn qua máy ko lỗi lầm gì,đẹp.E nghĩ hàng LGVN chính hãng lại còn bảo hành lên e mua luôn,về đến nhà mới té ngửa ra là màn hình cảm ứng của nó bị hở nhẹ!!! bấm nhẹ 4 góc vs ở giữa thì mềm mềm,loang loang như màn tinh thể lỏng laptop.:sosad:Thế phóng xe 1 mạch đến 116 thái Hà thì lại là trung tâm Aptech chứ ko quán điện thoại nào cả :canny:.E viết bài này chia sẻ các các là tốt nhất mua bán gì cứ ra quán mà mua,nhà cửa,bảo hành đàng hoàng mà đắt hơn có vài trăm!!!đừng có ham rẻ mà bị như e hix!P/S: Mua cũ cũng đc nhưng ai bán cho địa chỉ tận nhà,ko nhập nhằng các bác ak.E thì cũng thjk công nghệ lên 1-2 tháng đổi máy 1 lần,nhưng đi mua 10 lần thì 6 lần lừa đảo,và lần này là dính phốt,ae đừng có mua hàng ở ngoài đường nhé!

P/S: có bác nào công An đi mua gặp nó,mà biết nó dùng tem LGEVN giả thì chụp mũ nó hộ mọi người nhé!

Last edited: 8 Tháng tư 2014
  2. Súp Heo

Súp Heo Bác Sĩ Huy

Cái này là bạn dại rồi. Lần sau rút kinh nghiệm.
    Mà chưa có lỗi lầm gì chưa chắc đã là hàng đểu. Optimus G có màn hình incell, cảm ứng và màn hình liền nhau, nên bấm mạnh xuống màn hình là bị hiện tượng loang màu là bình thường.

Hẳn là SMAR PHONE :eek:

Last edited: 7 Tháng tư 2014
    giolangduhy thích bài này.
  3. tunglt28

tunglt28 Member

của đi thay người bạn ah

4. SnowBall

SnowBall Member

chữ smartphone trên thẻ bảo hành còn ghi sai nua kìa :laugh:

5. giolangduhy

giolangduhy New Member

sạc giờ mới để ý :V.Đúng là quá ngu thiệt rùi :D may mà chỉ có 3tr6 ,hơi tiếc ít thôi :D

6. tuyenlua1999

tuyenlua1999 New Member

Up tin, chúc bác bán đắt hàng và một ngày vui vẻ

7. basabasa

basabasa New Member

Bị quả này rồi rút kinh nguyệt lần sau bác ợ

8. giolangduhy

giolangduhy New Member

Các bác ơi,search số con này trên chợ tốt,nó lại đi bán optimus G tiếp.Các bác khu vực Hà Đông chú ý nha :0977298813 các bác troll nó đi,ko lại 1 bác gà nữa ra đi ạ!!!

9. lapduong6789

lapduong6789 New Member

có dại mới có khôn bác ak>>>:laugh: bộ bac mua không tex kĩ chức nang hay sau.
    , đụng fai hàng cmn dựng rồi. hay thiệt